Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni umri upi sahihi kwa mwanaume kuoa?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mchongi, Jul 13, 2011.

  1. m

    mchongi Senior Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajamii najitokeza mara ya kwanza kuomba maoni na michango yenu juu ya swali hili linalonitatiza. Binafsi nikiwa kama kijana na muumini mzuri wa mila na desturi za mwafrika natatizwa na umri sahii wa kijana wa leo ambapo antasemekana kupitwa na wakati wa kuoa.

    Hivyo basi kutokana na maendeleo ya sayansi na teknolojia, mwingiliano wa desturi na mila na suala zima la maisha kama muda mwingi kuutumia ukiwa shule najikuta sipati muafaka wa kitabibu au kisociolojia nai wakati upi mwafaka wa kijana kuoa nakaribisha mchango na maoni yako.

    Shukrani
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hakuna umri sahihi wa mwanaume kuoa ila ni tu akijiona yeye binafsi yuko tayari kwa maisha ya ndoa na kuishi na mwanamke ndipo pale anapoamua kuoa ndio maana unaona wengine wanaoa wakiwa na miaka 25 wengine 30 wengine 27 wengine 40 wengine hata 80 na kadhalika so inategemea na utayari wako wewe mwenyewe.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Miaka 19.
     
  4. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii nimeipenda!

    Mzima lakini wewe TF? Miss you
     
  5. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mchongi, mimi naomba nikukaribishe JF, maana umesahau hata kupiga hodi!

    Karibu sana, ila kumbuka tu kusoma kanuni na sheria za JF
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,413
    Trophy Points: 280
    Duh TF! Utadhani uliingia kichwani mwangu Mkuu! :) Niliingia hapa kumjibu huyu nikakuta kile nilichotaka kukiandika tayari umeshakiweka :)

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mzima kabisa Miss you too nasubiri nifikishe 80 halafu wewe ukiwa na 75 tunafunga ndoa
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    At times mawazo huwa yana collide mkuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Khaaa!! Wewe haufai kabisa lol!!!
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kuanzia miaka 18 n above.
     
  11. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hahahahah....hiyo safi sana........:)

    Stay blessed.
     
  12. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,413
    Trophy Points: 280
    Mhhhh! :) :) :) Haya TF endelea kula kuku zako na mrija :) ukisubiri kula chumvi nyingi kabla ya kuamua kufanya kweli.
     
  13. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanapsychologia wanapendekeza Miaka 35 b
     
  14. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,511
    Likes Received: 3,655
    Trophy Points: 280
    "KUOA NI WITO." -Baba yangu
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    kwakweli kwa maisha haya ya kibongo navyoyajua mimi,
    and for the betterment of the expected marriage r/ship,
    mwanaume aoe akiwa 35+, mwanamke akianza kuolewa akiwa 25+ sio mbaya!!!!!

    I stand to be corrected.....................................
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ....halafu wewe keren weye............?
    hili tabasamu unajua madhara yake lakini?
    hebu acha kuanzisha ugomvi bana!!!!!!!
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Dah!! Mkuu sijui kama nikiwa 80 bailojia itakuwa bado ina nguvu za kuzalisha lol!!!
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sasa hivi nina miaka 19 so bado nadaiwa miaka 16 kumbe bado nina muda wa kula bata lol!!!!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndo hivyo...sio umeshachoka na kumaliza ujana wako barabarani ndo unamuo mtoto wa watu nguvu zote ulishamaliza.
     
  20. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni kwa binti. Na binti huuwa haoi anaolewa. Muda wa kuoa haupo unakapojisikia unaoa tu ila naamini kijana hawezi kuoa kabla hajabarehe.
     
Loading...