Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Uhaba wa Wachambuzi wa Masuala ya Kijamii au Tatizo ni Nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MANAMBA, Sep 16, 2011.

  1. MANAMBA

    MANAMBA Senior Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mara ninapoangalia runinga zetu katika baadhi ya vipindi vya mahojianao nakutana na watu walewale wamealikwa katika vituo na vipindi tofauti tofauti vya TV vya hapa nchini. Ingawa ni kweli wanatoa hoja nzuri kulingana na taaluma zao lakini ninachojiuliza ni je hatuna wataalam wengine katika masuala ya kijamii katika nchi yetu zaidi ya hao hao wawili watatu? (sitaji majina lakini wafuatiliaji mtakuwa mnawafahamu e.g jamaa wawili wa Udsm). Kwanini waandaaji wasitafute watu tofautitofauti?
     
Loading...