Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni sjhihi kuoana na mkiwa mnalingana umri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Anthony peter, Oct 16, 2011.

  1. A

    Anthony peter Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf hebu mnishauri kuna rafiki yangu wakike tunapenda sana kiasi kwamba moyo wangu umetua kwake cjamwambia lkn hana kipingamizi hata nikimwambi tatizo tunalingana umri je inaweza ikawa kikwazo?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hakuna ubaya ingawa mngepisha ingekuwa vizuri zaidi.
     
  3. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,160
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Kwani tatizo ni nini? Mradi msiwe wote vijana sana yaani labda wote mna miaka 20 hivi maana mtasumbuana. Ndoa ina mitihani mingi mnaweza nkawa mnagombana mara kwa mara kwa kuwa hamjajua jinsi ya kujibizana, kukiri makosa na kusameheana. Kila mmoja atataka kuwa mshindi kila mnapokorofishana. Vinginevyo umri kulingana si tatizo. Mimi nawajua mke na mme ambao wote walizaliwa 1974 lakini wanaishi vizuri. Pia tanbua kuwa kuna ndoa ambazo mke ni mkubwa kuliko mme lakini maisha yanaenda.
     
  4. k

    kibali JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna tatizo kabisa
     
  5. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,077
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    umri ni namba tu,kikubwa ni mapenzi na utayari wenu tu
     
  6. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Ugomvi utakuja pale mwanamke awe mrefu kuliko wewe mwanaume then aje azae halafu anenepe na asiwe na mpango wa kubalance mwili utaipata mdogo wangu!!! Utaonekana kama umeoa `sukari-mama` na usipoikubali hiyo hali ndoa hakuna tena!!!
     
Loading...