Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Rais wa wana-CCM na si wa Tanzania!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nickname, Nov 7, 2010.

  1. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #1
    Nov 7, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 482
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tanzania ina watu milioni 42 na raisi amechaguliwa na watu milioni 5 ambao ni sawa na asilimia 12% ya watanzania wote.

    Chama cha mapinduzi kina wanachama milioni 5 kwa nchi nzima.Kimahesabu inaonesha kuwa Rahisi(Simple) kachaguliwa na wanachama wote wa Chama Cha Mafisadi(CCM)ambacho kina wanachama milioni 5.

    Kwa hiyo huyu ni rahisi wa CCM na sio wa watanzania.Nawasilisha hoja


     
  2. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hilo nalo neno
     
  3. C.K

    C.K JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Tuko pa1
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    ndio mzee
     
  5. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2010
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kilichofanyika ni kulazimisha hesabu kuwa wapiga kura ni milioni 8 tu, tulipiiga zaidi ya hapo
     
Loading...