Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni rahisi Clinton kuwa Rais wa Tz, kuliko CDM kushinda Arumeru!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Kima mdogo, Apr 2, 2012.

  1. K

    Kima mdogo JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kauli hii ilitolewa na muheshmiwa flani wa ccm wakati wa kampeni, namwomba mheshmiwa aje hapa achague aina ya kifo akitakacho.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Mkuu,
    Kuna haja ya kuficha jina lake kweli?
    Si umtaje...?
     
  3. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,254
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mdau mtaje
     
  4. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ukishindwa kumtaja, hayo yatakuwa majungu. Kima Mdogo, kuna siri gani hapa?
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Asije kujichagulia aina ya kifo hapa akatuletea liroho lake la mauti! Akufilie mbali!
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hayoo ni maneno tu hata kwenye kanga yapo kwa hiyo shauri zao..
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Hii ni kauli ya Mwigulu Nchemba hapa JF...!
    VALIDITY YA HUU USEMI IKO WAPI?...Je atawajibika kwa kufuta kauli hii?
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kwikwikwiwkwkwiwwiiikkiwkiiiiiiii king'asti weee...
     
  9. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Achana naye huyo. Wamelewa madaraka hawa.
     
  10. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mwigulu alikuwa anafikiri kwa kutumia tumbo si kichwa. Hawezi ongea lolote sasa.
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Achana naye huyo mkware. Safari hii dawa yao ya uchawi waliyokuwa wamepewa na mganga wao maji marefu (kama alivyowafanyia Igunga) haikufua dafu kwa wameru.

    Angefanikiwa tu ''kumvua chupi'' mwanamke wa kimeru, baaaasi!
    Chezea wameru veve!!
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kama hayakusemwa na LUSINDE basi atakua NCHEMBA
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,696
    Likes Received: 1,832
    Trophy Points: 280
    Nafikiri wakati anaongea hivyo alikua anawaza appointment yake na mke wa mtu akachanganya madesa!!!
     
  14. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,709
    Likes Received: 1,719
    Trophy Points: 280
    Alisema kuwa Barcelona wakicheza na USA River united ni lazima Barca ishinde. Sasa imekwenda kinyume
     
  15. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #15
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah nilidhani ni wewe PJ dah.....
    Ngoja mvua ikatike tukawaaongeze nguvu vijana wapenda mabadiliko
     
  16. facebook

    facebook Senior Member

    #16
    Apr 2, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bora mambo ya uchaguzi yameisha na tumebaki na amani yetu
     
  17. U

    Uswe JF-Expert Member

    #17
    Apr 2, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    nyingine hizi hapa, LOL!

    sina uhakika kama sasa hivi atakua na skafu yake kama alivoahidi hapa,
    hapa alikua anajitapa kwamba wapiga kura wameelewa sana, sasa sijui wameelewa nini, ile hotuba ya lusinde?
    hii hapa inanifanya nicheke tu, jamaa alikua hajaujua moto wa nyerere bado
    ili isiwe ndefu tumalize na hii
     
  18. k

    kilimajoy Senior Member

    #18
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Muungwana hapo angewajibika kwa Kauli yake
     
  19. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #19
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwekwekwekwekwekwe!!!


    Asipojinyonga tunamnyonga wenyewe , kudadadeki.
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    CCM waungwana waliisha zamani, wamebaki vichaa tu!
     
Loading...