Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni password au anatafuta sababu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Cherish, Feb 7, 2012.

  1. Cherish

    Cherish New Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habar wapenz, jaman nina mpenzi tena tuna miaka 4,ambaye kwa wazaz wangu anafahamika na kwe2 pia anafahamika, umezuka ugomvi bila sababu eti anataka password za email yangu kwa nguvu kwa lazima, nimemwambia nikiamua nitampa,lakn kwake halielewek,imefikia wakat sasa ametamka kwa mdomo wake km cmpi paswrd hapigi cmu kwangu wala kupokea cmu yangu, na hv karibun kuna mwanamke ana uhusiano nae,.. Sasa ugomvi huu ni paswrd au sababu ya kuondokea? Na je pasword ni sabab ya msing kweli kugombana na m2,?
     
  2. c

    christer Senior Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe mpatie pasword kwakua ndo alichotamka hayo mengine si hajakwambia kwa kauli yake?.then check atataka nini tena.
     
  3. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ......Kama anataka password yako, nawewe muombe yake. Hapo ugomvi kwishney!! Ila kama hujiamini kwenye email yako una utani utani na vijana wengine basi we komalia kwamba hutaki. Kama hapigi simu na wewe chuna usimpigie.
     
  4. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    password ya mtu ni issue binafsi... waweza kumpa ukitaka but asilazimishe; probably amenusa harufu ya cheating on your side, ingawa hata hiyo haimpi haki ya kupewa hicho anachodai
     
  5. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Inawezekana kahisi kitu. Kama unavimeo vyako kule chuna.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama unajiamini mpe. . kwani. password kitu gani bwana!!!
     
  7. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Usilogwe! Unless amehisi kitu. Akianza ubabe wa hivi mkiingia ndani utajuta. Ukimpa na yeye akupe yake!
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwa style hii subiri kuombwa na password ya ATM card yako kinguvu..
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,316
    Likes Received: 3,115
    Trophy Points: 280
    usimpe.....
    la iwe nipe nikupe, akupe kwanza password zake then umpe zako
     
  10. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Anataka Password yako au yake?
     
  11. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=3][​IMG] Magwiji mmu na multi-id's[/h]Started by mitishamba‎, Today 08:52
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,001
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Yote yanawezekana! Je wewe una password yake yoyote? Kwani unahisi ukimpa password yako ni nini kitatokea?
     
  13. Golden Mpoleeee

    Golden Mpoleeee JF-Expert Member

    #13
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 572
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni psw.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye red chini
    Unauliza makofi polisi??
    Naona unataka kufanya bishara ya kuuza bangi mahakamani

     
  15. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #15
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,010
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    mpaka hapo tayari jibu limeshafahamika.....
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Feb 7, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Password mana yake ni siri yako tu....sasa huyo hakufai ni si msatarabu mana anaomba kitu kwa nguvu na si chake.
     
  17. RR

    RR JF-Expert Member

    #17
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Zangu hiz hapa:
    1. Jf pasiwedi
    2. Email PasiWedi
    3. Fesibuku Paasiwedi
    4. Twita pasiWedi
    5. n,k pasiweedi


    BTW: Uhusiano kuvunjika ni series ya mambo....sio sababu moja (tena ya password)
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole sana kwa kuwa na mwanaume mbabe kiasi hiko,
    Najua kupewa sio tatatizo,tatizo ni namna ya huo uombaji jaman!
    Angekua japo ameomba kistarabu,najua wala usingekuja kulalamika huku ungempa ila huo ubabe ndio ishu,
    Ila km huna vimeo mpe na km anatafuta sababu na akakuta upo poa kwenye email zako litamshuka,

    Kwa mfano mie kuna wakati nilihisi Salvado wangu anawasiwasi na watu ninaowasiliana nao nikaamua kumpa password yangu bila ya yy kuniomba naye akanipa yake na ni kwa vile najua hakuna kimeo,ila kwa namna mie nisivotaka masress sijawahi kufungua email yake hata siku moja na sitaki japo mwenyewe hajui,

    Na hii ni kwa 7bu najua akiamua anaweza tengeneza email adress nyingine na akaendelea kuchati na yoyote atakaye bila mm kujua au hata mm nikawa na email nyingine na asijue,so km vp mpe tu hiyo password yaishe.
     
  19. H

    HlicesArerich Member

    #19
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ugomvi kwishney!! Ila kama hujiamini kwenye email yako una utani utani na vijana
    [​IMG][​IMG]
    [​IMG]
     
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Feb 7, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kama unajiamini mpe tu...kama una maovu kayafute kwanza
     
Loading...