Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nini chanzo cha maovu kwenye jamii zetu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Majige Erick, Dec 2, 2011.

  1. M

    Majige Erick Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomben msaada wenu ili nitambue japo kwa kiac kidogo
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Thread nyingine bwana. Acha nicheke mie kwa kwa kwa kwa kwa kwa kwa kwa kwa kwa kwa kwa kwa kwa kwa kwa kwa kwa
     
  3. M

    Majige Erick Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nn best?
     
  4. M

    Majige Erick Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwa nn best?
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    shetani, umeelewa
     
Loading...