Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nchi gani inayoitwa tanzania bara ????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mbosia, Oct 24, 2011.

  1. m

    mbosia Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    Nimekuwa nikisikia,nikiona na kusoma ktk vyombo mbali x 2 vya habari vile vya UMMA na vya binafsi wanasema tunasherehekea/kuadhimisha MIAKA 50 YA UHURU WA TANZANIA BARA. Ninavyofahamu TANGANYIKA ndiyo iliyopata uhuru 9 desemba 1961 na baadaye maka 1964 ikaungana na ZANZIBAR kwa pamoja zikaunda TANZANIA . sasa hiyo tz bara inayotimiza miaka hamsini ya uhuru wake. wakuu wana JF nisaidieni kunijuza
     
Loading...