Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni naomba msaada wa tiba ya macho

Discussion in 'JF Doctor' started by McEM, Aug 6, 2011.

  1. McEM

    McEM Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mke wangu anasumbuliwa na macho kwa kipindi kirefu sasa. Huwa anadai yana kama vikokoto na huwa yana muwasha na kupelekea macho kuvimba, nime mpeleka hospital alipata dawa yalitulia kwa muda tu.

    Kila aina ya dawa tume tumia ni zina tuliza tu.
     
  2. Sdebaseboy

    Sdebaseboy JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2016
    Joined: Apr 9, 2015
    Messages: 565
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Wataalam mbona kimya, mdau anahitaji msaada wenu jamani,.
     
  3. kat.ph

    kat.ph JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2016
    Joined: Dec 19, 2013
    Messages: 1,914
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Umempeleka hospital gani? Kama unaishi Dar mpeleke ccbrt au international eye hospital
     
Loading...