Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni nani mwanzilish wa viduku?

Discussion in 'Entertainment' started by donlucchese, Apr 9, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    wadau habar yenu bhana. Ebana mie kama mdau wa mziki huwa na guswa sana na hii style ya uchezaj mzik aina ya viduku,ningependa kufaham historia yake ilipotokea na ni nan alieileta hapa bongo
     
  2. Kichwa cha panz

    Kichwa cha panz Senior Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Muasisi wake Mzee Yusuph
     
  3. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 5,995
    Likes Received: 863
    Trophy Points: 280
    ndo mwanzlsh?
     
Loading...