Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni nani hawa??

Discussion in 'Jamii Photos' started by lukindo, Sep 19, 2012.

  1. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    wakuu, naomba mnisaidie kuwajua hawa na ni wapi walikuwa na kwa ajili ya nini? picha.jpg
     
  2. K

    Kalikali Member

    #2
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni Mh. Stephen Wassira na Haruna Masebu wameenda kutembelea watoto wao shuleni mojawapo ya nchi kusini mwa Bara Africa...
     
  3. Las Mas Bobos

    Las Mas Bobos JF-Expert Member

    #3
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 993
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye bold sijakusoma. Huo uheshimiwa unatokana na nini? Kulala bungeni?
     
  4. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #4
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    the next president mheshimiwa wassira akifanya mazoezi ya kukagua gwaride
     
  5. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #5
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Khaaaaaaaaa!!!!!!!!!
     
  6. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #6
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145

    hehehehehe habari ndo hiyo...na lazima tutalazimisha sura yake iwekwe kwenye bank notes, chezeaaaa
     
  7. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #7
    Sep 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,082
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Wewe na nani mkuu??
     
  8. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #8
    Sep 19, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,688
    Likes Received: 1,242
    Trophy Points: 280
    Ndiyo maana mtu anapoanguka kwenye kura za maoni anapata stroke.Uheshiwa mzuri unapata heshima ya marehemu:A S thumbs_up::behindsofa::whoo:
     
  9. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    raia mwema wa Inji hiii
     
  10. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #10
    Sep 20, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwa kujua kwamba hana chochote wamemuwkea gwaride la watoto na kwa upofu wake anajiona bonge la mtu.
     
  11. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Mbona kama ni waterfront zamani ikiitwa NASACO?
     
  12. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,109
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Kweli Mkuu, hapo ni NSSF Water Front! Sasa kujua ilikuwa ligwaride la nini, wenye kujua watujuze!
     
  13. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,991
    Likes Received: 2,475
    Trophy Points: 280
    naye kwani yupo na akina Zitto kwenye hizo mbio za kuelekea Chamwino (serikali inahamia Dodoma)?
    Na je ilikuwa ni tukio la nini hasa?
     
Loading...