Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ni marufuku kuingia darasani umevaa viatu iwe mwl au mwanafunzi ktk shule ya wakorea!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by white wizard, Mar 2, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kama ni suala la uwekezaji basi tz tumeshinda!walimu wa shule moja ya awali(Grace) inayomilikiwa na raia kutoka korea,iliyopo kigamboni wanalalamikia utaratibu wa shule hiyo kutumia utamaduni wa korea wa kutoruhusiwa kuingia darasani ukiwa umevaa viatu,iwe kwa mwalimu au mwanafunzi!kweli tz kila kona tunapatikana!na mishahara yao ina angalia umeletwa na nani na cio una elimu gani!hapo patamu.
     
  2. Kaduguda

    Kaduguda JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 1, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 60
    Mkuu sio hiyo hata kule Dodoma kuna shule inaitwa Yang Jay iko kama sikosei mitaa ya Nkuhungu mwanangu alikuwa akifika shule viatu sharti kuacha mlangoni. Mie iko siku niliingia na viatu ofisini kwake japo sikufanywa kitu lakini wazazi wengine huacha viatu mlangoni kama vile waenda kuswali!
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mapigo ya Madrasa!
     
  4. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hawa wakorea wamefanya vibaya sana;
    1)katika shule zao wanapeperusha bendera ya Korea peke yake,Bendera ya Tanzania haina nafasi.
    2)wanachapa viboko walimu..
    Hayo yametokea hiyo shule iliyopo Dodoma..haki elimu wamelizungumzia hilo ila sina hakika kama Wizara imechukua hatua yoyote.
     
Loading...