Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni majimbo Mangapi,Yapi yalikuwa kambi ya Upinzani Kwa Mkoa Dar Es Salaam 2005-2010?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutunga M, Sep 27, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Bado nasisitiza kuwa wakazi na wenyeji wa Jiji hili wamekuwa wakituangusha au kutopenda mabadiliko pamoja na mkwara wa kujifanya wanajua siasa au wanapenda mabadiliko kwani ukitazama rekodi za uchaguzi mkoa huo ndio unaoongoza kwa kutochagua vyama tofauti na CCM hapa ni kwa nafasi za ubunge,udiwani na Rais.

    Naonglea wabunge na hata idadi ya kura za jumla kwa wagombea urais mkoa huo uko nyuma

    hivi tatizo nini?

    Je mwaka huu mtabadilika?

    Kwani wananchi wa mikoa isiyo kuwa na hata mitandao,simu ndiyo wanaona mabadiliko
     
Loading...