Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli !!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by DR. Mlay, Nov 12, 2010.

  1. D

    DR. Mlay Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni kweli preta inaweza kuwa ngumu kuelewa but ninachomaanisha ni kwamba every successfull man amestruggle vya kutosha.
    Achilia mbali mafisadi coz wale si watafutaji, bali wanyonyaji!!!:cool:
     
  2. D

    DR. Mlay Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ebwana shukrani sana kwa msaada wako coz nilikuwa sijui nianzie wapi ktk kuiandaa historia yangu!!!!!!!!!!:smile-big:
     
Loading...