Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli wananchi wa kipato cha chini ndiyo wanao chagua ccm?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by matamvua, Mar 15, 2012.

  1. m

    matamvua Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wana jamvi naomba tujadili hili kwa kina. Jana nlikuwa nikizungumza na jamaa ambaye sikumfahamu kwenye baa fulani. Wakati tunaangalia kampeni ya ccm iliyokuwa inarushwa na itv yule jamaa akasema masikini(watu wa kipato cha chini) ndiyo mashabiki na wanaoipigia ccm kura. Akaendelea kusema pamoja na ugumu wote wa maisha na vitu kupanda bei kwa kasi wao hwaoni kama chanzo ni ccm(serikali) akasema pia sukari hata iiuzwe 10000 kwa kilo yeye na watoto wake watakunya chai hao wenyekipato cha chini shauri yao. Tutafakari na tuchuke hatua. Mnasemaje hapo?
     
Loading...