Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli Tanzania hatuna Air Force?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtazamaji, Dec 24, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kwenye taarifa za gazeti la guardian uk zilizonokuu na kuchambua taarifa zilizovujja kupitia wikileaks wanasema Tanzania haina Air force .
    • Je ni kweli Tanzania hatuna airforce
    • Sifa za Airforce ni nini
    • Kama hatuna je ni muhimu tuwe nayo na kama tunayo umuhimu wake kulinganisha na force nyingine ni upi ?

    Nawasilisha kwa Mjadala
     
  2. M

    Mchekechoni JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimefuatilia kwa makini ishu ya rada ya bei 'poa' toka BAE, hoja moja imejitokeza pamoja na nchi kuwa highly poor plus the extensive foreign debt, Tanzania haina Air Force, so the radar procurement was particularly out of context!
     
  3. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Ina maana JESHI LA ANGA tunaloambiwa ni fix tu? Mbona wanajeshi wenyewe huwa wanajaribu vifaa vyao mara kadhaa?
     
  4. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    air force inayo sema labda haijawaridhisha na kufikisha viwango vyao hao guardian uk
     
  5. Afrika Furaha

    Afrika Furaha JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Air Force ipo kwa jina tu, hatuna ndege. Kuna sehem moja ktk net walizidisha chumvi kama sio kutukana kabisa, wakadai Tz kuna Air Force kibao aina ya Popobawa Force 1
     
  6. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Unajua inawezekana AIR FORCE yetu haina chembe ya kiwango! Inawezekana kabisa ikawa sawa na taifa linadai lina tu ya mpira kali lakini unapotembelea unakuta wanacheza mazoezi mpira wa karatasi!
     
  7. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    tanzania hatuna air force. Tuna vi-ndege vichache vya training tena vya kichina na kingine tuliteka kwa waganda wakati wa vita vya nduli. kifupi hata jeshi letu liko outdated kulinganisha na majirani zetu hasa kenya,uganda na rwanda,:embarrassed:
     
  8. D

    Derimto JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Nadhani kwa mtazamo wangu kwenu ma Great Thinkers ni hivi tuna mambo mengi sana ambayo hayatulia na tunawanyooshea vidole kila siku wahusika lakini naombeni kama hamtajali hili la kuanza kulijadili jeshi letu humu jamvini na dhana walizonazo najiona kama tunajianika hadharani kwa maadui zetu hivyo kama hamtajali mwenye thread hii anaweza kuipotezea ni ombi lakini na maoni yangu tu
     
  9. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Derimto cia fact book, nationmaster na web kibao wameweka strength yetu ya military hadharani hivyo wala sio siri na kwa kweli hamna siri kwani hata za kwao zipo. Na kuficha haiwezekani maana silaha ni wao wanatuuzia hivyo bora tuwambie ili wajirekebishe.
     
  10. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    umeongea vyema mkuu! si jambo la busara kuanza kujianika hadharani.
     
  11. D

    Derimto JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Gatcha Broo!!!!!!
     
  12. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Mkuu umeongea kweli lakini bila kungea mambo yanaweza kuwa from bad to worse. May be wahusika wakiona hivi kuna vitu vya msingi wanaweza kujiuliza kuliko kulala tu. Waingereza service ya Manowari na nndege zake kuwa garounded haikuwa siri tumeona BBC. Tuko karne nyingine Mkuu

    Angalia hizi data za tanzania na nchi nyingine ziko wazi kwenye net
    Sasa itakuwa ni unafiki kuogopa kujadilia uwezo na mapungufu yako ndani ya nchi wakati nje ya nchi watu wanayajua. Na tusisahau ni huu usiri usiri ndio wajanja wachache wanatumia kuleta helikopta za watali jeshini . Huu huu usiri usiri ndio wajanja wachache wanatumia kujinufaisha kwa mambo kama MEREMETA.

    Yes kuna vitu vinatakuwa uwa siri daima na visijulikane lakini sio katika level tunayofanywa tuamini.
     
  13. mapango

    mapango Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Inawezekana hatuna, pale morogoro wanarusha vichata vya kunyunyizia dawa za nzige.
     
  14. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
  15. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Jeshi la Wananchi wa Tanzania lipo imara kama chuma chapua!!Nakwa East and Central Tunaongoza kwakuwa na Jeshi Bora!!Na kwa kuwa na nyezo madhubuti Na nchi zote ambazo nijirani wanalitambua hilo!!Kuhusu ndege nawambia Tuna ndege zauhakika tena Namshukuru Rais Mstaafu B.W.Mkapa kwakufanya yote haya jeshini! Tuna ndege za ukweli New Brand!! I am keeping low profile!For National benefits!!
     
  16. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wabongo kujidai tu hamna kitu...ndege tunapewa za msaada zikishakuwa outdated kwa hao uncle sam wetu!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...