Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli Kakakuona anatabiri?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mhondo, Sep 9, 2012.

  1. m

    mhondo JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Naona ameonekana DSM na anaoneshwa kwenye taarifa ya habari ya Clouds Tv. Kuna watu uwa wanaamini kwamba ana uwezo wa kutabiri je ni kweli ana uwezo huo?
     
  2. d

    dfre Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka kuona kuonekana tanzania makongo juu dsm je hii inaashiria nini?source clouds tv
     
  3. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Acha ushirikina wewe haina maana yoyote ni mnyama tu yule kama wengine
     
  4. 911

    911 JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 661
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Garademiti....
     
  5. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Inaashiria Anguko kuu la ccm 2015.
     
  6. L

    Luushu JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 451
    Likes Received: 108
    Trophy Points: 60
    Umeuliza swali kama ataonekana makongo au ni taarifa kaonekana makongo
     
  7. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Watu wataendelea kubisha tu hata wingu zito likitanda juu na huku kuna upepo mtulivu hawatakubali kwamba kuna mvua kubwa yaja kunyesha.

    Ninyi ndio mnaorudisha nyuma tafiti ambazo zinasaidia kujenga na kuimarisha mfumo wa kusoma ishara za nyakati.

    Hata biblia Nabii Issa alisema mtakapoona ishara za taifa moja kulishambulia jingine, matetemeko ya ardhi na mengineyo ujue mwisho wa dunia unakaribia.

    Hii ina maanisha kuna mambo mengi kadhaa na matukio kadhaa ambayo huashiria kitu fulani kwa wajuzi wa kusoma. Unakumbuka Joseph alivyomtabiria Farao Misri miaka 7 ya neema na itafuata miaka 7 ya dhiki na njaa? Yalitokea, angepuuzi unabii huo angejua kuzaliwa.
     
  8. M

    Makupa JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    si siri hi radio inataka kuchukua nafasi iliyoachwa na shehe Yahaya Hussein loh
     
  9. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    Inadequate ashiria Baba ridhiwan kupelekwa Uhoranzi mwenye MAHAKAMA YA THE HEGUE
     
  10. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kwa hivyo kaka kuona ni nabii kama Musa? kama kweli anatabiri vitu kwanini asichukuliwe ahifadhiwe awe anatabiri kila siku?
     
  11. tanira1

    tanira1 JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    labda kwa kuwa kuna kambi ya jeshi usiulize kama kuna kambi ya jeshi ndio nini? jibu unalo kaa kimya
     
  12. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    huku kwetu ameonekana DADA KUONA
     
  13. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jamani mnanikumbusha yule pweza wa ujerumani aliyekuwa anawatabiria ushindi tu kwenye mpira, siku alipowatabiria kinyume waliamua kumuua.
     
  14. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mapokea ya mnyama Kakakuona ni kuonekana kwake kwa nadra mno isivyo kawaia kitu ambacho huashiria jambo fulani katika jamii kutokea. Tofauti ya mtazamo wako ni kwamba huyu kakakuona achukuliwe awe anatabiri kila siku jambo ambalo umekwenda kinyume cha maana ya tukio hilo. Tafsiri ya kuonekana kwa nadra kakakuona linatafsiriwa hivyo kutokana na pale anapotokea pasipotegemewa na wenye uzoefu wa kumsoma hupata tafsiri ya kuashiria kitu au jambo fulani kuhusianisha na jamii.

    Kwamba afugwe haita leta maana tena kwa vile akifugwa hatatokea kwa bahati ya pekee akama inavyotokea bali ni kuonekana kila siku kitu ambacho hakitatuletea tafsiri kadiri ya ishara za nyakati alizotuandalia Muumba wetu. Jaribu Sabayi kukuza kipaji chako cha critical thinking. Thanks.
     
  15. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huyu mdudu ni muhimu sana na kuonekana kwake ni mara 1 ktk miaka zaidi ya 10, huwa anatumika kama mtabiri i.e anawekewa unga, bunduki etc akichagua bunduki ujue hali ya amani itakuwa tete na akichagua unga basi ujue kuna njaa kubwa inakuja,,, na pia kipande cha gamba lake kilikuwa kikiuzwa kwa bei mbaya sana kikiaminika kumletea mtu bahati anapotembea nacho, biashara, siasa etc
     
  16. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Kuonekana kwa Ngakakuona nako ni utafiti?
     
  17. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Inaelekea huyu mdudu ana uelewa mkubwa kuliko binadamu right?
     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,633
    Trophy Points: 280
    Ushirikina na kutafuta majibu rahisi kwa maswali magumu tu.
     
  19. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tungefikiria sayansi ni ushirikina yasingegundulika yote haya, leo unajua kama alasiri saa kumi kuna mvua, basi huu nao ni ushirikiana? Baadhi ya watoto wanapozaliwa kuna mambo fulani yasiyo ya kawaida kuwepo au mtoto kuonyesha ishara zisizo za kawaida ingawa ni ishara za wakunga na wazazi lakini kuna kitu kinachoashiria upekee wa mtoto katika maisha yake ndani ya jamii inayomzunguka au dunia.

    Hata maskini Lazaro alipokuwa anahangaika kuokota masazo ya tajiri yule aliona ni haki yake. Siku alipokufa Lazaro, tajiri naye yakamkuta yayo baada ya maskini Lazamo kuwa kifuani mwa Abraham, tajiri alivyotaabika kule ahera na kutamani Abraham amtume lazaro walao amtilie tone la maji ndani ya kinywa chake kukata kiu. Alikatishwa tamaa kwamba kati yao hakupitiki na yule tajiri aliashiria basi Lazaro afufuke akawatahadharishe ndugu zake wasifanya aliyomfanyia Lazaro.

    Jibu lililomkatisha tamaa ni kwamba, wapo manabii huko, wasipowasikiliza hao, hata aliyefufuka kutoka kuzimu hatasikilizwa pia.

    Kwa nini wengine huwa wazito kuukubali ujumbe wa wazi? Kazi kwelikweli.
     
  20. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    inavyosemekana
     
Loading...