Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli JK anamiliki Hotel ya Malaika Mwanza?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mongoiwe, Mar 27, 2011.

  1. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kila uchao yanaibuka, jana nimesikia watu wakidai kuwa hata ile Hoteli ya Mwanza ya Malaika inamilikiwa na JK, na kwamba amemkabidhi mtanzania mwenye asili ya Kiasia kusimamia. Wenye data tupeni ukweli hapa JF.
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kama mtu ana miliki hata nchi nzima peke yake tatizo ni nini kama amevipata kwa njia halali na analipa kodi stahili ? kiongozi sio raia kama wewe ? hana haki ya kumiliki mali anazotaka yeye ambazo amezitengeneza kwa nguvu yake yeye mwenyewe ? tena wengi wamepata mali hizo kabla ya kuwa viongozi wa sehemu mbalimbali nchini haswa katika serikali .
     
  3. Pena

    Pena Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Changanya na zako
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    stori za kwenye kahawa tu hizo
     
  5. Dume la Mende

    Dume la Mende JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 417
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo sasa mmeanza kuwa fair! Nawashukulu sana aisee
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,274
    Likes Received: 8,903
    Trophy Points: 280
    Sasa ikiwa anaimiliki ndio iweje? Kwani dhambi mTanzania kumiliki Hoteli?

    Ka-Tibaigana ikiwa kanamiliki Hoteli Mkuranga, iwe ni ajabu kwa ji-JMK?
     
  7. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,135
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Naona upo kazini bro bila kufanya hivi wewe siku haijaingia.. Haya endelea tu
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Ka na ji - ulingamisho unaofurahisha
     
  9. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    SI WEWE TU!
    WATANZANIA WENGI TUNAUMWA UGONJWA WA 'MAFUNUNU!!"
    Na kila fununu inawabeba watanzania a kuwapeleka nje ya reli!!
     
  10. R

    Rutakyamilwa JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 954
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 180
    Kama alivyosema Askofu mmoja kuwa si wote wanaopiga kelele za ufisadi wanauchukia ufisadi, bali wamekosa nafasi ya kufanya ufisadi. Every body potentially is a thief. Given an opportunity will become one. Utetezi huu, unathihirisha hivyo. Ana mshahara gani, biashara gani ya kuwa na investment kama hiyo. Jaza!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  11. D

    Dopas JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hivi kwa mshahara wake JK angeshindwaje kumiliki biashara yoyote ya halali kama hiyo hoteli ya Mwanza?

    Hoja ya kujadiliwa ingekuwa kama kuna tetesi kuwa kuna harufu ya ufisadi katika umiliki wa mali hiyo.
     
  12. only83

    only83 JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sasa watanzania tuache upuuzi....kwani Rais atakiwi kuwa na vitega uchumi vyake? Issue ni kuwa kama amevipata kwa njia halali big up JK kama kapata kwa njia ya magumashi hapo ndio issue........tuache mambo ya kizamani na siasa nyepesi jamani.....
     
  13. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    anamiliki hiyo na nyingine nyingi sana.
    kempinski ,moven pick,courtyard,southern sun,sopa,serena zote,peacock,holiday inn,white sands,gorrafe ocean view, na nyingine nyingi tu.
    yaani wewe waijua moja tu? pole sana
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    si alisema anamiliki shamba la mananasi heka 400 na ng;ombe 7000 wakati wa kampeni....so kumiliki hoteli mi naona kawaida tu ...na atakuwa anamiliki internet cafe kule sinza mori
     
  15. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,602
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kama Rostam tu ni operating partner wa migodi yote ya dhahabu kanda ya ziwa plus williamson diamond mine,what surprises you for JK to owns hotel???
     
  16. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hapana hapo ni kumsingizia; nimeishi Mwanza na nawajuwa wamiliki wa Hotel hiyo kuwa ni Wahindi Wazalendo I know them long way back walikuwa na Duka na Restaurant

    Na hao Wahindi pamoja na Mimi siishi nchini tunawasiliana

    Hao wahindi hata hawamjui Rostam --- Sababu pia hawako dini moja so no business interests...


    NOT TRUE BRO
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndugu yangu amka, achana na mawazo ya kimaskini. Kama hauna anza kufikiria na wewe utamilikije kiosk, si kuangalia nani anamiliki nini. Kwa tanzania hii ya leo kumiliki mali wala si tatizo
     
  18. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #18
    Mar 27, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Huu ni uongo uliokubuhu,mwenye hotel malaika beach resort ni mtanzania mzaliwa wa mwanza,mwenye asili ya ki-asia,Jina lake ni Manoj vlajlal mehta.na hata kikwete sidhani kama anamjua mmiliki huyo wa malaika.
     
  19. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #19
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Bado kuna tatizo kubwa la kuangalia hapo, nimechangia kwa upana wa mada siyo kuhusu hiyo hotel maana hata hamana data za kurejea hapa, Kiukweli na kihalali rais hapaswi kushiriki biashara wakati yupo madarakani ingawa katika nchni za afrika ni kinyume, naweza kusema hii pia sehemu ya ukosefu wa maadili kwa viongozi kuna maeneo mengi ya kuangalia, ila tujaribu kujadili kuanzia hapa: -

    1. Kwanini hakutaja Mali zake kabla ya kuingia Ikulu ili Watanzania wasiwe na dukuduku wakati wakuondoka iwapo mali alizochuma baada ya muda wake wa Urais ni halali ausi halali!

    2. Pili iwapo kiongozi wa nchni kama rais atajikita katika biashara binafsi wakati yupo madarakani inaweza kunyima wafanyabiashara wengine nafasi na uhuru wa ushindani, nani anaweza kunyima kampuni ya rais kazi dhidi ya kampuni zingine za walalahoi! hapa ndipo unapata mambo kama ngurudoto kila wakati serikali inafanya semina sehemu moja hiyo hiyo ukifuatilia unakuta mara nyingi ni kupereka biashara kwa mkubwa, kama ikiwa biashara yoyote inayojulikana kuwa ni ya rais haiwezi kukosa favour kulinganisha na biashara ya Mlalahoi mwingine, ndio maana nchni za wenzetu rais utaja mali zake na kama iwapo ana biashara bali ile biashara ukabidhiwa kwa kabidhi mkuu na kusimama hadi atakapo maliza kipindi chache ndipo anarudi katika biashara, maana biashara ni ushindani mtu mwenye mamlaka ya dola anaweza kuumiza wanyonge na kuwazidi nguvu katika ushindani "automatically"
     
  20. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Safari za nje hizo zinamlipa.
     
Loading...