Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli CHADEMA inachunguzwa na TRA?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by consigliori, May 18, 2011.

  1. consigliori

    consigliori JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakuu, leo nimesikia radioni kuwa TRA wanaichunguza CHADEMA kwa ukwepaji kodi! Kama kuna mtu anajua kinachoendelea hebu atupashe.
     
  2. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    TRA inabidi wawe makini maana wakijiingiza katika hizi politiks za bei rahisi waweza kunaswa hukohuko na wasitoke tena ....au ndiyo kisa cha ukusanyaji mapato kupungua!? Wakwepa kodi wengi wajulikana, wasipoteze muda na gharama kwa CDM badala yake wabuni vyanzo vipya ili kodi zipungue
     
Loading...