Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kweli CHADEMA hawakuwatendea haki Watanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bishop Hiluka, Nov 18, 2011.

  1. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Akihitimisha majadiliano ya muswaada wa katiba, spika wa Bunge, Anne Makinda
    amesema kuwa Chadema walipaswa kubaki bungeni kwa kuwa hata wachache
    huwa wanapewa nafasi ya kusikilizwa maoni yao na kumalizia kuwa kutoka kwao
    bungeni hawakuwatendea haki Watanzania...
     
  2. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    CCm wana tabia ya kuchukua maamuzi yao peke yao; ni dhahiri kuwa hata katika tume ya Jaji Nyalali maoni yake mazuri yalitelekezwa na leo hii yamekuwa ni sehemu ya historia tu. Hivyo basi dawa yao ni kuhakikisha tunapiga kura ya hapana kwenye huo mswaada. CDM walijua kuwa mawazo yao yatapuuzwa kama ya Nyalali na Jaji Kipenka. Tunasubiri wananchi wenyewe ndo tuungane tuamue la kufanya.
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kama ni hivyo kulikuwa na haja gani kuwalaumu Chadema kuwa
    hawakuwatendea haki Watanzania?
     
  4. babad

    babad Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maneno ya kujikosha hayo baada ya ujinga
     
  5. Petiro

    Petiro JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hii sirikali ya magamba siyo sikivu na haikuanza leo. wakulaumiwa ni wabunge waliozoea kupitisha miswada hovyo hovyo bila kuichambua kwa umakini. Kama magamba wangekua makini kuliongoza bunge na serikali leo hii nchi ingekua na maendeleoa ya kuridhisha. Mwisho siwashangai hawa wabunge wa magamba kupitisha kwani hao ni "BENDERA FUATA UPEPO
    "
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ndio matatizo ya kutumia jinsia kama cv ya kupata kazi.
     
  7. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Duh, wenyewe wakikusikia patakuwa hapatoshi...
     
  8. T

    Topical JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hata mimi naamini chadema wametunyima mawazo mbadala, jambo ambalo wanalipwa kwakufanya hivyo..bure
     
  9. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una uhakika na unachokinena? mawazo mbadala ambayo wana uhakika yasingefanyiwa kazi?
    Naamini mawazo yao watayatoa kwa wananchi kupitia njia nyingine na si lazima iwe chini ya
    spika Anne makinda na bunge lake la upande mmoja.
     
  10. twahil

    twahil JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 756
    Trophy Points: 280
    Hakika CDM wametusaliti watz.Wao wanaamka mapema asb kusaini karatasi za POSHO harafu ati wanatoka bungeni.Ndg zangu huu ni uhuni.Watu hawa wanakula pesa zetu kijanja tu wakijichora wao ni watakatifu mbeld ya watz.jamani tuweke ushabiki pembeni tutizame haya na tuwakatae CDM kwa nguvu zote.
     
  11. N

    NewOrder JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Jua kwanza hiyo haki ya waTanzaia ni nini kabla hujaona umepewa au kunyimwa na Chadema au CCM!! Katika swala la Katiba, haki kutoka Chadema zimeainishwa ktk hoja ya kambi ya upinzani. Huko ndiko haki yako kama muamuzi wa mambo y nchi hi yalipoelezwa. Usichojua ni kwamba wabunge wa upinzani wamesusia majadiliano ya kitu kisichokuwa na haki.

    Una haki zaidi ya kuwakilishwa. Una haki ya kufanya maamuzi, sio kufanyiwa maamuzi. Tambua haki hiyo.

     
  12. WISDOM SEEDS

    WISDOM SEEDS JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 780
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao wasiowasaliti wamefanya kipi cha maana? Kupitisha muswaada kiushabiki kwa maslahi ya chama
    badala ya maslahi ya Watanzania!
     
  13. T

    Topical JF-Expert Member

    #13
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hilo ndilo tatizo lenu kwa kila wazo la kwenu lazima lifanyiwe kazi?? kwani nyie malaika au???

    Hiyo njia nyingine ya nini wakati njia halali umesusa???

    CCM nao watawaelewasha wananchi wakishinda itakuwaje?? mtasusa nchi au??
     
  14. T

    Topical JF-Expert Member

    #14
    Nov 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unaimba tu wewe?

    Embu nitajie maslahi yapi ya wananchi yamepokonywa? moja tu..
     
  15. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #15
    Nov 18, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Ni haki yako na mawazo yako, nayaheshimu...

    WS, nadhani wakati mwingine tunapaswa
    kuheshimu mawazo ya wenzetu hata kama
    tunahisi yanakuwa tofauti. Hata hivyo mawazo
    yako pia nayaheshimu...
     
  16. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #16
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na spika, Cdm hawajawatendea haki wananchi. wameleta kiburi na bado wameshindwa bora wangebaki watoe maoni na kutokukubali kkunga mkono hoja kama wanavyofanya siku zote.
     
  17. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #17
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kama ni hivyo basi wajiondoe ubunge kuna nini la kufanya? kuuliza maswali? bora kusema kuliko kukaa kimya.
     
  18. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #18
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Lipi baya kwenye huu muswada? umeusoma?
     
  19. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #19
    Nov 18, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    CDM na CCM ni kama kikombe kilichosafishwa kwa ndani lakini nje ni kichafu sana. Vyama hivi mbele ya umma wa waTZ vinaonekana kuwa maadui lakini vikiwa pamoja(viongozi). Angalia kwa mfano ni mara ngapi CDM wamesema wataitisha maandamano nchi nzima juu ya mambo mbalimbali kama vile DOWANS lakini pasipo utekelezaji. Handsome wa mama naondoka kama ifuatavyo.
     
Loading...