Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kijotijoti ama ni ki tom and jerry

Discussion in 'Entertainment' started by Mau, Oct 19, 2009.

  1. Mau

    Mau Senior Member

    #1
    Oct 19, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu nimekuwa nikisikitishwa sana na usanii wa wasanii wa kitanzania, tumekuwa tukiwapa watu majina na sifa za kibunifu kumbe wizi mtupu hakuna ubunifu. Ninayemuongelea hapa kwa hasira ni Joti wa Orijino Komedi, alionekana mbunifu sana na bado anaendelea kujichukulia sifa zisizo zake kwa ile motion ya kushtua ambayo siku hizi wanaiita (kijotijoti)

    Kwa ufuatiliaji mdogo niliofanya nimegundua kwamba kijana huyu (Joti) ameiga motion hiyo kutoka kwa katuni za Tom and Jerry zilizotengenezwa na mtaalam Fredy Quimby.

    Angalia hii link hapa chini jinsi Jerry anavyoshtua kwenye motion yake hiyo halafu uniambie ubunifu wa Joti ni upi. hii imetokea kwenye catoon nyingi sana za Fredy Quimbi moja hii hapa na nyingine nitawawekea au mwenye nazo kwa haraka azishushe hapa janvini

    Inaumaaaaa

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=jrTyxX9odnU[/ame]
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mwache aige tu bwana kama anauza kuna tatizo ..kizuri huigwa
     
  3. K

    Kifimbocheza JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2009
    Joined: Aug 7, 2008
    Messages: 435
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    FirstLady1

    BIG UP mamaaaaaaaaaaaaa
     
  4. M

    Magehema JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2009
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yes Mau hiyo niliiona nikala jiwe, siunajua kibongobongo. Waigaji si kina joti tu hata wanamuziki ni wataalamu sana kwa kuiga. Kazi ipo
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    yani hapo ndo umeona Jerry katembea kijoti? Joti katembea Ki-jerry. we vipi bana. asante though nimeangalia katuni kidogo, nimecheka.
     
  6. Mau

    Mau Senior Member

    #6
    Oct 19, 2009
    Joined: Apr 8, 2009
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Sawa hata kama umeiga kwa kuonyesha uzalendo unatakiwa useme umeiga wapi sio kutudanganya kuwa ni style yako mpya. wenzetu wanaoziahamu wanatushangaa sana eti tunajisifu na mambo yaliyofanyika zaidi ya miaka kumi iliyopita. Firstlady Joti ni Dada yako nini?
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    SINA HATA UKOO NAE

    lakini kumbe weye ulitaka aje atangazie uma kwamba style yake ni ya Tom & Jerry :)
    Noooooooooooooooooo!
     
  8. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa nini msidai ameiba/copy kwenye movie za POLICE ACADEMY?
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    kwi kwi kwi
     
  10. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    huo mwendo wa kijoti mbona ss tumetembea primary school! hakuna baya lolote alilfanya kutembea kama katuni, ww hujui COMEDY! kama una uwezo wa kuwafurahisha na kuwavunja watu mbavu kwa vimbwanga tayari comedia tayari. wenzio kuchekesha muda wa masaa matatu tu wanakula 10mil-na gharama zote chakula, malazi na usafiri kwako.kama hupendi utajiju
     
Loading...