Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kawaida ya wengi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Analogia Malenga, Feb 29, 2012.

  1. Analogia Malenga

    Analogia Malenga JF-Expert Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,081
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hivi ni kwa nini watu wanapenda kwenda nje ya mahusiano(kuwa na mpenzi zaidi ya mmoja)
     
  2. b

    bbukhu Member

    #2
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sababu ni nyingi.Siku hizi ndoa nyingi ni ya kulazimishana. Kwa mfano wanaume wengi siku hizi wanalazimika kuoa bila kupanga kufanya hivyo. Unakuta mwanaume ana uhusiano wa kimapenzi na msichana huku akiwa hana mpango wa kumwoa lakini kumbe msichana anakuwa ameshapanga kumtega. Kwa hiyo mwanaume wa namna hiyo akimwoa msichana huyo hatakuwa na mapenzi ya kweli. Pia wanawake wengi wakiingia katika ndoa wanashindwa kuonesha mapenzi ya dhati kwa waume zao. Wanakuwa wananuna mara kwa mara. Kwa hiyo mwanaume anaanza kutafuta nyumba ndogo.Pia kuna suala la kuridhishana katika tendo la ndoa. Wanaume wengi hushindwa kuwaridhisha wake zao katika tendo la ndoa. Kwa hiyo wanawake hulazimika kuwa na wanaume wa nnje.Kwa upande wa wanawake wapo wengine wanapofanya tendo la kujamiiana na waume zao wanalala tu bila kushughulika.
     
  3. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #3
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kutokana na tamaa zao tu za kimwili,kipesa,umaarufu,kutaka mambo makubwa kuliko uwezo wao,ulimbuken,hobi,fashen,kuiga na wengine ndio wanavopenda na kuona ni ufahari tu.
     
  4. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #4
    Feb 29, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wanawake wameisha kuwa wengi, wewe hata kama huwataki wao watasema wameisha tembea na wewe, bora uwachape fimbo watanyamaza kimya.
     
  5. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #5
    Feb 29, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wengine iko damuni ni hulka yao
     
  6. P

    Precious New Member

    #6
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nikwasababu ya tamaa, nawakati mwingine hawaridhishwi na wapenzi wao
     
  7. P

    Precious New Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapenz wamekua waongo.
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mhhh sababu ulizozitoa sawa zinasemekana kuwepo kwenye jamii
    Ila je ndio suluhisho
    Kama mkeo ndani ya nyumba hamridhishani badala ya kuliongea na kutafutia ufumbuzi unaenda nje ya ndo will it solve the problem
    Na je huko unakoenda unajuaje kama unaibiwa na huyo unayefake kuridhishwa
    Na je kama humpendi mwanamke na umelazimishwa may be kwa sababu ya kupata mimba au nini na ukakubali kumuoa na kukaa nae ndani wakati kabisa unajua huna mapenzi naye kutoka nje ndio suluhisho la tatizo ndani ya nyumba yako au mapenzi na yule uliye nae ndani yatarudi au ndio unazidi kumweka mbali na wewe
    na je hilo la wanawake kuwa hawajishughulishi sound weird how come unajua mkeo hajishughulishi badala ya kumwambia unatoka nje kutafuta kimada
    nafikiri kwa mawazo yangu ni zaidi ya hayo unayoyaongea na matatizo uliyoyataja hapa juu yanaongeleka na kutatulika na waweza kuwa na ndoa imara zaidi ya hilo la kwako kusema kuwa wanatoka nje ya ndoa
    Nionavyo sababu kuu ni tamaa ambayo wengi wanayo
    Wengine wanapata kila kitu ndani ya ndoa zao kutoka kwa waume zao ila bado wanatoka nje ya ndoa
     
  9. N

    Newvision JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usizini hili ndiyo key word
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ukiwachapa fimbo sasa si ndiyo watapayuka kila mtaa kuwa uko hivi au vile katika kipini chako...........
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    wengi hufikiri ya kuwa wao ndiyo huwanajisi wanawake..........................kumbe wanawake ndiyo hutunajisi sisi na kutuharibia maisha kwa kutuachia.........
     
  12. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    yeyote ambaye anakushawishi utende...................dhambi lazima awe na ushawishi uliokithiri kwa uongo..........
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    ****!!!!
     
  14. Analogia Malenga

    Analogia Malenga JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,081
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    unaposema ipo damun,means damu yao ni group usaliti au?
     
  15. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kuliko nitoke nje......bora nimuage jumla kabisa ijulikane moja, na ye akifanya hivyo atakuwa amenisaidia sana!!!
     
  16. P

    Precious New Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona huwezi kujizuia basi kumbuka kupima, nakutumia condom kuzuia mimba zisizo tarajiwa.
     
Loading...