Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni karibu na/au ndo SODOMA na GOMORA yenyewe?: Kizazi hiki kimeshachoka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mokoyo, Jan 7, 2012.

  1. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    ...TAZAMA UKU...Mume anamla mke makalio

    ...TAZAMA KULE...Baba anamtafuna bintie wa kumzaa

    ...NJOO UKU...Wanaume wanaoana ...Wanawake wanatafunana

    ...NENDA KULE...Mapadre/Masheikh wanalawiti watoto na vijana

    ...SIMAMA HAPA...Ufisadi kila kona ya nchi... Maskini wananyanyaswa na matajiri wachache

    ... SHANGAA HILI... Hakuna tena maadili kuanzia kuongea mpaka kuvaa... Hakuna tofauti ya mwanaume na mwanamke

    ...HATA HILI PIA LIPO... Maradhi yenye majina na yasiyokuwa na majina yamejaa... Vifo ni kila kukicha

    ... CHA AJABU... Binadamu hatushtuki... Ndio kwanza tunakaza buti kuiendea laana

    ...HUKUMU YETU NI IPI... Gharika au moto?
    ... TUNASTAHILI ZOTE...
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu umewaza nini
    Duh ni balaa
     
  3. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Kwani hivyo vitu ndo vimeanza leo ..??
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Mr. Rocky, chunguza haya maisha pitia maandiko then hitimisha! Jibu litakuwa kiama
     
  5. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,569
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    Mwisho umefika,

    Nchi kama marekana hata kama mmeoana mnapima kwanza kabla ya kufanya mapenzi bila kinga, ama sivyo ni condom hadi mwisho. Ndoa zinapo fungwa na masharti ya kuachana yanawekwa bayana. to much.
     
  6. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ila ukichunguza maandiko yanasema haya hayana budi kutokea ila ule mwisho bado
    So mkuu haya ni mapito tuu na bado yapo mengine ila mwisho wa haya unaweza usitukute sisi wakaukuta hata wajukuu au vitukuu vyetu huko
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    kwani mimi nimeviandika kwa uleo? Au kwa sababu nimeandika leo? Mbona kama umekereka, wewe unaona yako sawa kwahyo tuendelee nayo?
     
  8. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Nilipoona heading, nikadhani kuna maphotos ya kufa mtu kumbe maneno tu?
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu heri ya mwaka mpya aise
    We unataka photo za hayo mambo upeleke wapi
    Kwani kila siku si unayaona huko mtaani na kwenye vyombo vya habari
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    usinijibu swali na swali naomba jibu ... Nimekuuliza hivyo vitu vimeanza leo??
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Human ni kiumbe ambacho Mungu wakati anamuumba alimpa sifa nyingi sana,lakini ndo amekua kiumbe asiefaa kati ya viumbe vyote!Shame on us!
     
  12. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nashukuru mkuu, si vibaya kukumbushana siku moja moja.
     
  13. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    kama kwenye maswali yangu hujaona majibu yanayokustahiki hata nikujibu kwa lugha ya kwenu utaambulia patupu tu!
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    yaani we acha tu ndivyo ilivyo..
     
  15. R

    Rweye JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,651
    Likes Received: 1,231
    Trophy Points: 280
    Mwenye masikio na ayasikie maneno haya yenye hekima...ukiyaangalia yenyewe kama yalvyo unaweza ukayaelewa ila ukimwangalia aliyeyaleta basi kamwe hutayaelewa maneno haya maana kwa asilia maneno ya hivi ueleweka kwa walio wachache sana...ukipenda waite wateule.
     
  16. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    Mkuu na msingi wa ibada ulitakiwa kuwa wa kukumbushana anayotakiwa kuyatenda binadamu na hasiyotakiwa kuyatenda! Lengo likiwa kuiweka dunia kuwa mahali salama
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hivi tangu lini majibu yote yana alama ya kuuliza.... majibu gani hayo unayoyaongelea? nilichoona ni
    kama sentensi tatu zenye alama ya kuuliza na ka sentensi kadogo hapo kati UNANIAMBIA nimekereka..
    sijaona jibu...............
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Nakubaliana na wewe Mkuu
    Ila mwenye macho alishaambiwa aone na atafakari
    Maana siku hizo wataambiwa hawatasikia
    Watahubiriwa ila hawataelewa
    Wataona ila hawatajua kinachoendelea
    Mpaka hapo ile siku itakapokaribia
     
  19. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,440
    Likes Received: 823
    Trophy Points: 280
    mimi na wewe tumemalizana,
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    asante ,
    ila ningependa tu kusema kichwa cha thread "kizazi hiki"......................
    yalikuwepo hata kizazi cha kale.. weekend njema..
     
Loading...