Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni kama facebook inayotoa ela

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by longT, May 29, 2012.

  1. l

    longT Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna hii web inatoa 100,000tsh, 50,000 au 20,000 kwa kuchat. cheki apa
     
  2. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,218
    Likes Received: 2,358
    Trophy Points: 280
    aisee wao wanatoa wapi hizo hela za kuhonga bure bure??
     
  3. l

    longT Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acording to them, wanafanya survey....ila cjajua hesabu zao fresh
     
  4. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mkuu nimeangalia hiyo website,sio hela ya kutisha hata mimi kapuku naweza ku-award that amount every month!ni kwa washindi wa kwanza,pili na watatu total awards ni 170,000/=! its very cheap to promote your site for that amount!
     
  5. l

    longT Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me mwenyewe nimeicheki, its 170, 000/= for 3 forums each..nathan kama 510,000/= per months....
     
  6. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    '' ELA'' hii ni kitu gani.
     
Loading...