Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni haki kusoma message kwenye simu ya mpenzi wako?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by twenty2, Jun 17, 2011.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni aki kwasababu cha mpz wako chako na cha kwako chake,mbali na ivyo ni inaonyesha uaminifu lakini kama mmoja apendi basi yy ni msaliti,pia inakupa uhuru kwake na kwako.
     
  2. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio,haki. kwa sababu ,inawezekana kuna watu wanamtania yeye, wewe ukiona unaweza kasirika wakati sio issue
     
  3. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    si haki kwa kuwa ni simu yake ya mkononi, na mkono wako si wake.
    Pumbavu acha wivu wa kike
     
  4. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    huu ni upupu, unajiuliza mwenyewe kisha unajijibu mwenyewe. We ni shostio mwanzo mpaka mwisho
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kuna kitu kinaitwa Privacy.. mahusiano yasiokua na chembe ya Privacy ndo hio usumbua saana maana mnanyimana breathing space.. naamini kua mjanja wa kuchanganya wenza sio mzembe kiasi cha kuwasiliana nae kimahaba kwa message au kumsave under AshaDii.. zaidi zaidi ataweka Alex au hata Prof AshaDii kuonesha ni mtu na heshima zake ili usimhusishe katika mawazo yako ya kushuku... Wanokamatwa na messages ni wale ambao sio wataalam na kufanya kwa kuiga hivyo si fani yao...

    Enways mitazamo imetofautiana...
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,939
    Likes Received: 1,077
    Trophy Points: 280
    tatizo kubwa linaloyumbisha ndoa nyingi ni SIRI. na kwa maisha ya siku hizi yanachangiwa zaidi ni hizo simu zenu; kuwa huru tu hata kama unataniwa kama ni kweli utani hakuna atakayekasirika
     
  7. Wabogojo

    Wabogojo JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 349
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inategemeana na aina ya mpenzi, kama ni mme/mke wako wa NDOA inapendeza wote mkawa wa wazi ili kudumisha uaminifu kati yenu kwani tayari mlishakuwa mwili mmoja.
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,211
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Kwa watu wanaoaminiana hakuna mipaka kwenye matumizi ya simu,lakini ni kukosa uaminifu kuchukua simu ya mwenzio kwa lengo la kumkagua,tayari unakuwa haumwamini,ni ujinga kuishina mtu usiemwamini na mtu mwaminifu haendi kuoga na simu yake,hata ikiita kama mke/mume yupo sio marufuku kupokea na anapopokea anatakiwa kusema"samahani mwenye simu anaoga"hata kama aliyepiga ni oposite na sex ya mwenza wako,sio unaanza 'wewe nani?'unamjuaje mwenye simu?'na maswali mengine ya kuonesha utupu kwenye kufikiri kwako!Mwisho wa yote kila mtu atumie simu kama yake,sio unataka ujue majina ya fonbuku ya mkeo/mumeo hiyo simu sio yako mwache mwenye simu atumie kama yake,kama humuamini ni bora mkaachana kwani hakuna maisha ya furaha kama hamuaminiani!
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kama mmekubaliana poa,ya nini kukimbilia simu mwenzio?
     
  10. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    We soma, lakini kesho usije hapa unalia... "ooh wana JF nisaidieni, natamani kujiua"...
     
  11. Madabwada

    Madabwada JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: May 8, 2009
    Messages: 531
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naanza kuwa na mtazamo tofauti na nilivyokuwa nakufikiria katika michango yako ya awali ... anyway naendelea kukusoma!
     
  12. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujui kama wivu ni kidhibitisho cha mapenzi ya kweli?
     
  13. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upo sawa lakini inaonyesha kuwa mnaaminiana sana
     
  14. Chifunanga

    Chifunanga JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 291
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo simu haina delete button?....na watu wanaambiwa wasitume message ukiwa nae...kwisha habari yako!
     
  15. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lazima nilalamike coz nampenda na wivu ninao kwa mpz wangu usipo lalamika una wivu na haujapenda.so jitaidi kupenda
     
  16. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    inaonyesha unapenda sana alafu ni msaliti alafu unamuogopa mpz wako, kwann ufute message?
     
  17. A

    Aine JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mh, Ashadii kwa kweli hapo umeniacha hoi, hata wewe shosti?
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Madabwada ulikua na mtazamo gani awali??? lol
     
  19. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #19
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unasoma msg ili iweje!? Kuwa na trust otherwise....:nono:
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Jamani malizia...lol.. hata mimi nini????
     
Loading...