Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Haki Kujamiana na Wanyama...?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ab-Titchaz, Nov 21, 2008.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Nov 21, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    tazameni seketa imetokea Kenya na njemba imeswekwa Lupango miaka 4.

    Man pleads guilty to having carnal knowledge of cow


    Published on 29/10/2008
    By Stella Mwangi

    A man stunned a Nakuru court after he pleaded guilty to having carnal knowledge of a cow.

    Vincent Ekeno Ng’ang’a told chief magistrate Wilbroda Juma that he was not in stable mind when he committed.

    "I do not know what got into me. All I know is that I was not myself that day, please have mercy on me," Ng’ang’a said.

    Ng’ang’a was charged that on October 22 at Kale farm in Bahati, Nakuru District he committed the offence.

    The court heard that the owner of the cow Mr Nicholas Kibiwott caught him pants down and took him to Solai Police Station.

    Ng’ang’a was sentenced to four years imprisonment


    The Standard | Online Edition :: Man pleads guilty to having carnal knowledge of cow
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2008
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Ebu sasa tulinganishe ni ile thread kuhusu mtoto aliyelelewa na nyani....kuna possibility kubwa sana kama kweli alikutwa na nyani akawa mtoto wake!
     
  3. RR

    RR JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2008
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Njemba ilizidiwa na njaa ikaenda kumalizia kwa ng'ombe.....ila ana bahati ng'ombe hakumtegua kiuno (na ingekua mwisho wake):).
    Hatma ya huyo ng'ombe sijui ilikuaje...manake akichinjwa huku watu wakiwa wanajua aliwahi 'kuolewa' na mtu basi hawatakula nyama.
     
  4. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ..Kwi! kwi! kwiiii!!! Roya ndoa ya aina gani hiyo? Bibi harusi ng'ombe????? Duh!!
     
  5. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2008
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Si afadhali hata kiuno! Tehe tehe tehee!
     
  6. NaimaOmari

    NaimaOmari JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Mwenyezi Mungu atulinde na harka za dunia na sheitan .. ila watu kama hao kweli yabidi wafungishwe ndoa na wanyama walowaharibu .. tena mchana kweupe na matarumbeta .. hii itakuwa fundisho tosha kwa wale wote mafirauni
     
  7. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #7
    Nov 21, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hahaha...umenikumbusha mbali dadangu na hio comment ya matarumbeta.
    Mombasa kuna mabarobaro wanaitwa simba-ropa na nd'o kanuni zao hizo.
    Utafungishwa ndoa jamvini na huku wahuni tunaimba na tarumbeta juu!!!!
     
  8. Himawari

    Himawari JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2008
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 1,718
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    WHO KNOWS.....?! Duniani kuna mambo!
     
  9. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Je mnamkumbuka yule aliye lazimishwa kumwoa mbuzi kule Sudan?.... :http://www.jamiiforums.com/habari-hoja-mchanganyiko/1960-aliyemla-uroda-mbuzi-alazimishwa-kufunga-nae-ndoa.html?highlight=mbuzi+ndoa

    Hivi ndivyo wanatakiwa kuwafanyizia.

    -------------------**---------------------

    Seriously ndugu zangu, sasa kwa jamaa kama huyu akisema kwanini haturuhusu madanguro katika sheria zetu kama kule Amsterdam jibu gani tutampatia?
     
  10. LazyDog

    LazyDog JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2008
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 2,479
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    How old is the guy?
    Miaka minne kwa sababu amechomeka kwenye K ya ng'ombe au kwa sababu ni ng'ombe wa mtu?


    Alimkuta wapi huyo ng'ombe? Jamaa ni mkamua maziwa, mchunga ng'ombe...?
    Ndiyo maana wazungu wametuletea condoms badala ya kusisitiza abstinence for young people. Imebidi mtu mzima aokote fimbo ya karibu.


    Ni kosa kuparamia mnyama. Ila najaribu kufikiria madhara ambayo jamaa amesababisha kwa mnyama au kwake mwenyewe hata kuswekwa ndani 4 years.
    Ukimpiga mtu ukamtoa ng'eu, utaswekwa ndani miaka mingapi?



    .
     
  11. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2008
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    That's every answer you need about this. You can't do such an immoral act with sound mind! I thought they asked an expert in psychiatry prove before they sent him behind bars.

    As humane beings, we have the right to condemn all immoral acts but may be we need to take stop and assess ourselves. I am sure most of us have or still do some nasty stuff, only that we have never been caught...!
     
  12. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #12
    Nov 21, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Balaa ya matokeo????


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

     
  13. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hapana Ab-Titchaz. Hizi picha hazihusiani na hii story hata kidogo. Nina amini haya ni mambo mengine tu ya genetic disorders na mambo mengine yahuisianayo na interbreeding.
     
  14. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #14
    Nov 21, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nimekupata mkuu na najua hilo.I was simply trying to ask kama hii
    ni mojapo ya matokeo ya such.
     
  15. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2008
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35



    See the story below, this incident happened in Sudan. the man was forced to marry the goat he had carnal knowledge with. Yaani, ya dunia ni mengi!!!

    BBC NEWS | Africa | Sudan man forced to 'marry' goat



    Sudan man forced to 'marry' goat

    A Sudanese man has been forced to take a goat as his "wife", after he was caught having sex with the animal.
    The goat's owner, Mr Alifi, said he surprised the man with his goat and took him to a council of elders.

    They ordered the man, Mr Tombe( look at the name itself, waaaa!!!), to pay a dowry of 15,000 Sudanese dinars ($50) to Mr Alifi. :rolleyes:

    "We have given him the goat, and as far as we know they are still together," Mr Alifi said.


    Mr Alifi, of Hai Malakal in Upper Nile State, told the Juba Post newspaper that he heard a loud noise around midnight on 13 February and immediately rushed outside to find Mr Tombe with his goat.
    "When I asked him: 'What are you doing there?', he fell off the back of the goat, so I captured and tied him up."

    Mr Alifi then called elders to decide how to deal with the case.

    "They said I should not take him to the police, but rather let him pay a dowry for my goat because he used it as his wife," Mr Alifi told the newspaper.

    Story from BBC NEWS:
    BBC NEWS | Africa | Sudan man forced to 'marry' goat

    Published: 2006/02/24 17:37:52 GMT

    © BBC MMVIII
     
  16. K

    Kafara JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2008
    Joined: Feb 17, 2007
    Messages: 1,375
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    kama sikosei hata maeneo ya kimara kuna njemba "alimtenda" mbuzi akalazimishwa kumuoa. mwenye mbuzi alidai mbuzi hana maslahi kwake hivyo jamaa ajichukulie "wife" aanze naye mbele.
     
  17. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kuoa mnyama ni kawaida kwa jamii ya wazungu ,kuna visa kibao vya wao kujamiana na wanyama hata urisi wanawaandikia wanyama wao,kuna msemo wa kiswahili usemao mapenzi kama majani huota popote.
     
  18. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #18
    Nov 22, 2008
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    ???????????????????....mifano yote ya hapo juu ni ya waafrika.
     
  19. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #19
    Nov 23, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 280
    Trophy Points: 180
    Niliwahi kutumiwa link fulani ya website inayoonyesha akina mama wa kizungu wakijamiiana na mbwa laivu. Niliangalia mara mja nikasema Mungu waongoze waja wako hawa watambue tena kuwa miili yao ni mfano wako na inatakiwa kutunzwa kitakatifu. Ngoja nitaisaka link hiyo kwenye trash na kama nitafanikiwa kuipata nitaileta hapa.
     
  20. F

    Fundi Mchundo JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2008
    Joined: Nov 9, 2007
    Messages: 4,697
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mwiba, wazungu wamekufanya nini? Mbona kila mahali unawapachika tu! Basi tuambie ni kwa waungu wapi ambako ni kawaida kuoa wanyama!
     
Loading...