Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni Dotto Mtema au Regia Mtema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nitonye, Jan 18, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    jamani nimesikiliza mapitio ya magazeti kupitia radio ya magic, mtangazaji amesema raisi Jakaya Kikwete anatarajiwa kuhudhuria mazishi ya Dotto Mtema chanzo gazeti la Habari Leo
     
  2. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #2
    Jan 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Yeah si vibaya wakimuita Dotto Mtema,Regia ni pacha,anaye pacha wake Kulwa(Remija).....
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Nashukuru kwa kunijulisha hivyo mkuu mimi nilidhani Regia ndio Kulwa
     
  4. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #4
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Nadhani umejibiwa vyema na Balantanda!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 18, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kurwa sio Kulwa. . .
    Ni sahihi kumuita hivyo.
     
  6. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    VIONGOZI WA MICHEZO NA WADAU WAMUAGA MAREHEMU DOTTO MTEMANYENJE !



    [​IMG]
    WAZIRI wa habari utamaduni na Michezo Dkt. Emmanuel Nchimbi (mwenye miwani) aikuaga mwili wa mbunge wa Viti maalum (CHADEMA), Dotto Mtemanyenje katika Viwanja vya Karimjee, jijini Dar es Salaam leo.
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Simba ambayo Alhaj Ismail Aden Rage (suti) nyeupe naye alikuwa mmoja ya walioshiriki kuaga mwili wa marehemu Dotto Mtemanyenje ambaye anatarajiwa kuzikwa kesho Ifakara, pembeni mwa Rage (kulia) ni aliyekuwa Mwenyekiti wa kamati ya Uchaguzi ya Yanga, Jaji Mkwawa.
    [​IMG]
    Naibu Katibu Mkuu wa CHADEMA ambaye pia ni mjumbe wa kamati ya fedha ya Simba, Zitto Kabwe akimkumbatia pacha wa marehemu Dotto, Kulwa Mtemanyenje katika zoezi la kuaga mwili wa pacha mwenzake Regia (DoTo)ambaye pia alikuwa mwanachama wa Wekundu wa Msimbazi, Simba.
    [​IMG]
    Ujumbe huo !
    [​IMG]
    Mbunge wa Mbeya mjini (CHADEMA) ambaye pia ni msanii wa hip hop nchini, Joseph Mbilinyi 'Mr.11' naye pia alikuwemo.
    MWENYEZI MUNGU AIPUMZISHE ROHO YA MAREHEMU PEMA PEPONI,
     
  7. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    utalala sehemu ya amani dada
     
  8. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #8
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lala salama kamanda Regia (Doto)
     
  9. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #9
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,906
    Trophy Points: 280
    Ni kawaida Tanzania mapacha kuitwa Doto(Dotto ni mbwembwe tu hakuna double t!) na Kurwa ingawa wanakuwa na majina yao ya kawaida.
     
  10. l

    lasix JF-Expert Member

    #10
    Jan 18, 2012
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    RIP Regia.
     
  11. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #11
    Jan 18, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kama sababu ya mtu kuwa na jina ni identity msg sent!
     
  12. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Labda ni kiingereza cha Doto...:lol:
     
  13. T

    THE WHITE ELEPHANT Member

    #13
    Jan 18, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Doto na kulwa kila mahali wana jinsi yao ya kuwatambulisha,ukienda congo kinshasa hapo wanaitwa OMBA na SHAKO,Kwa wenzetu waarabu wakiwa wanaume huitwa Hussein na Hassan!
     
  14. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    R.i.p my lovely sister.
     
  15. M

    Mama Joe JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2015
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,510
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Miss you sister!
    Msaada jamani kuna eneo nilipakana na marehemu, ingawa aliandika jina Remija au alimnunulia pacha wake 2011 nafikiri sasa muda umepita mjumbe ameona linakuwa pori analeta watu kuliuza. Please mwenye contact au jinsi ya kuwasiliana na nduguze aniwekee hapa naona sio vizuri kuona haki yake inapotea hivi hivi. Asanteni
     
  16. T

    The Businessman JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2015
    Joined: Jan 9, 2014
    Messages: 5,953
    Likes Received: 2,514
    Trophy Points: 280
    Aisee umenikumbusha mbali sana..katika wabunge wa viti maalumu ambao kweli walikuwa makamanda basi huyu dada, wengine waliobaki ni mizigo tu kwa chama Mungu amrehemu huko aliko.Amina
    NADHANI WALIOKUWA WANAMFAHAMU WATAKUJA.
     
  17. M

    Malila JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2015
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Good mama Joe,

    Jitahidi wewe mwenyewe, nenda pale Kinondoni ofisi za CDM, waambie habari hii ili wao wakuunganishe na ndugu zake waliopo pale Tabata Chang`ombe. Njia hii inaweza kuepusha manyang`au walijitokeze. Au pata simu ya Mbunge Halima Mdee, naamini anaweza kusaidia hili jambo.

    Ubarikiwe na Bwana Yesu wa Nazareti.
     
Loading...