Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni busara kutumia jukwaa hili kuelimishana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by James strong, Aug 22, 2011.

  1. J

    James strong New Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nionavyo mimi ni busara tutumie jukwaa hili kuelimishana mambo ya msingi ya maisha badala ya mizahaa na mambo yasiyo ya kujengana,tuzungumze mambo ya kiroho na mwili pia ili mradi msomaji ajegwe na shida pia zijibiwe hapa jf,THANKS 2ALL
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    kwani tumetoka nje ya roho na mwili?......hebu fafanua hasa.....MMU ni nini zaidi kinaongelewa kilichopo nje ya roho na mwili.....
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Hata hivyo karibu sana maana naona ni mgeni kabis ana hii ni post yako ya kwanza
    Umenena vyema ila yote yanayofanyika humu hata kama ni mzaha kuna wakati wake na kuna topic serious sana humu na zinajibiwa the same na zile z amzaha ni hivyo hivyo
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Preta mtu mwenyewe mgeni humu maswali kama yuko police central yatamkimbiza humu
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    na zote si ziko ndani ya roho na mwili sio.......
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    teh teh teh teh........
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Zote ziko ndani ya mwili na roho na nafikiri humu MMU ni zaidi mwili na roho hata kama una shida ya kimwili unasaidiwa
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    cheka taratibu basi majirani wasisikie na wasiamke maana wanaweza kuhisi mengine
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,824
    Likes Received: 2,248
    Trophy Points: 280
    sasa je.....mwambie bana huyo rafiki yako.......hii ndio MMU......
     
  10. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Ndo ameanza anza anajifunza jinsi ya kuweka post na jinsi ya kucomment tusiende haraka hivyo bana atasahau na kuchemka akaweka post ya MMU kwenye jukwa la siasa
     
  11. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamaa ana maana nzuri tuliUtilize jukwaa la mmu kwa kuelimishana not otherwise!
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mi nadhani hayo machache yaliokwishaelezwa yatoshe kwakua yanajitosheleza.
    Acha niendelee na supu yangu kabla haijapoa
     
Loading...