Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni bora CCM wafanyie mikutano madarasani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mohamedi Mtoi, Jun 2, 2011.

  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Great thinkers.
    Kwa jinsi nilivyo ona picha kwenye gazeti la mwananchi kuna kila sababu CCM, Nape na viongozi wake kufanyia mikutano shule za msingi au sekondari.

    Natambua sheria ya vyama vingi ya mwaka 1992 imekataa kuendesha siasa kwenye taasisi kubwa za elimu na hata kwenye mashule. Lakini kwa jinsi hali ya mambo ilivyo kwa CCM nawashauri wafanye hivyo maana umati au wingi wa watu umekuwa fasheni na kipimo cha kukubalika kwenye vyombo vya habari.

    Mashuleni hasa msingi watapata wanafunzi wengi maana itakuwa amri kuwa ni lazima wanafunzi wahudhurie hivyo wanafunzi hawata pata kero kupelekwa au kukatishwa vipindi kwa ajili ya mikutano ya ccm inayofanyika nje ya shule zao.

    Lakini pia itawasaidia kukuza wanachama wapya wa miaka 10 ijayo ccm ikiwa chama cha upinzani ikijipanga kuondoa CdM madarakani maana kwenye mavyuo wamesha ona hali ni mbaya na hawana chao tena. Udom wanapo pategemea pamesha tekwa siku nyingi na ni miongoni mwa ngome za CdM kwa vyuo vikuu.

    Hivyo nawashauri mikutano yao ifanyikie mashuleni tena wakati wa gwaride, morning talk, evining talk au muda wa prepo. Vinginevyo wataendelea kuvuna aibu au watajikuta siku moja wako mikutanoni wenyewe au wao na mabalozi wa nyumba kumi kumi.
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani hata hao wa Shule za Msingi wakikua na wakijua kuwa hapo walipofika ndio ccm imewafikisha basi watakikataa, Ushauri wa bure kwa Nape akatae hiyo kazi lasivyo ni kujiaibisha
     
  3. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na hasa wakielewa ndio waliosababisha wasome huku wamekaa chini badala ya kwenye madawati itakuwa ni balaa zaidi
     
  4. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwi kwi kwi kwi kwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii jamani mbavu zangu mieeee hooooiiii. Nineiona ile picha nawashangaa nyie na vijiba vtenu vya roho
     
  5. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mi naona ni mkakati mzuri kwani chama inabidi kijengwe kuanzia chini kabisa.
     
  6. d

    dzed25 Member

    #6
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ile yaleo ni kali kuliko,,,eti wanzunguka kufafanua kujivua gamba...watoto kibao...
     
  7. M

    MPG JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anguko la mkoloni mweusi limefika tayari,limbukeni NAPE hana jipya tena,uongo wake unajulikana nch nzima.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jun 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Ndio mbinu pekee iliyobaki, inaonekana watoto wanawaelewa zaidi...
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    mkuu naomba uwe na ushauri mbadala
     
  10. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #10
    Jun 2, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Halafu alikuwa na wasiwasi kama wale watoto wanamuelewa, maana alikuwa anaulizauliza sana eti ' nyie mmenielewa nnachosema'?
     
  11. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #11
    Jun 2, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wewe kweli Mtori! Ina maana hujaona ameshauri waanze kufanyia mikutano yao mashuleni maana huku mtaani watajikuta wapo wenyewe na mabalozi tu? Au ni mbadala gani uliokuwa unataka upewe?
     
  12. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #12
    Jun 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,120
    Likes Received: 6,762
    Trophy Points: 280
    ccm buuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu, imekula kwenu
     
  13. G

    Galula Jr Member

    #13
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mbadala zaidi ya huu, mbona ushauri mzuri maana hataki mfedheheke
     
  14. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi CDM mna majimbo mangapi mliyo shinda?
     
  15. Japhari Shabani (RIP)

    Japhari Shabani (RIP) R I P

    #15
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 721
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    CCM wanataka kutibu ugonjwa kwa maudhurio ya watu wanaokuja kumuhani ngonjwa badala ya kutafuta tiba ya ngonjwa .!!
     
  16. G

    GunzInTheAir JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama unaona una ushauri mzuri zaidi, si uende ukaishauri chadema.
     
  17. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #17
    Jun 3, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Chama cha vichaa kile ! Watoto huwa na kawaida ya kushangaa wendawazimu , hahaah ccm a.k.a ze magambaz
     
  18. MANI

    MANI Platinum Member

    #18
    Jun 3, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,867
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Mkuu polepole watakusikia !
     
  19. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watakusikia wenyewe
     
  20. Mdau

    Mdau JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,629
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Tayari wanafanya hivi madrasani......
     
Loading...