Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni baadhi tu ya tafiti za kimawazo!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by First Born, Aug 25, 2011.

  1. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    pamoja na kuwa na kampeni kutokomeza ukimwi watu wanazidi kufa, hawatumii CONDOMS, sababu

    1. Aibu,
    wengi ni vijana wadogo na wengine ni wazee wenye heshima zao, so kwenda kuagiza kondom dukani anaona kama ni kujidhalilisha.

    2. Chap chap
    mtu anatongoza na kukubaliwa bila yeye kutarajia, so atafanya bila kutumia kondom kwa kuokoa hiyo chance adimu.

    3. Umbali
    wengine wanaishi mbali na maduka, inakuwa vigumu kujiwekea akiba

    4. Nuksi
    wengine hawatembei nazo akidhani kuwa anapokuwa na kondom mfukoni ndo kwanza dili halitafumuka

    5. Hisia
    kondom zinapunguza joto na kumfanya mwanaume/mwanamke achelewe kupata hisia

    6. Gharama
    unakuta mtu kakubaliwa wakati hana hata sh 50 na hataki kuachia nafasi

    7. Upatikanaji
    hasa maeneo ya vijijini kuuza kondom ni ishu, hadi ukutane na maduka ya dawa au maduka makubwa

    8. Uimara
    mara nyingini kondom zimelalamikiwa kupasuka, na pia utakuta hata kama ikipasuka katikati ya mechi watu hawastop hadi bao

    9. Imani potofu
    wengi huamini kondoms zina virusi, so wanaona bora tu mechi ichezwe bila viatu.

    10. Kukosa umakini
    eitha kupita kwa muda wake wa matumizi au kuchanwa na makucha na kutumia bila kuzingatia hilo.


    unaweza kuongeza zaidi

    source: First Born


    .
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu ngoja nitafakari halafu nitarudi kuchangia
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Asante kaka.
     
  4. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Imekaa vizuri....
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Niongeze sababu nyingine chache:
    1. Mijitu mingine inajua kabisa imeukwaa halafu ndo kwaaanza linaingia peku peku kisa eti 'tufe wote' ,hovyo kabisa hawana tofauti na nduli.
    2.Kuna watu wana allergy na rubber,Ulaya nasikia kwa watu kama hawa zipo condom zao special lakini aghali sana (dola ishirini kipande,Bongo tutaweza?)
    3.Ujinga. Mtu anajisemea 'jamani mwanamke mzuri hivi asisikie joto la shahaw yangu?
    4.Uume mkubwa saaaana au mdogo sana. Hizi condom zetu standard size kuna watu zinawabana kweli kweli maana hata kuivaa tabu,mwingine kibamia ndo hivo haikai
    ........itaendelea ngoja nikapate moja baridi kwanza Rose Garden......karibu First born!
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    asante bishanga, napata Tusker mitaani.
     
  7. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    poa Mkuu
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,151
    Likes Received: 14,546
    Trophy Points: 280
    kama unakaa jirani na maduka ya wapemba

    condom hupati
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Nakubaliana na mawazo ya Bishanga
    Na wengine tuna alergy na mamipira bana hata kutumia tunaona soo
    Na maumbile nayo maana tunabanwa banwa wakati tunahitaji ufree kwenye yale mambo
    Na hawa watoto wazuri bana kutumia mamipira ni soo sana wakati wana kila kitu cha kuturidhisha
    Duh sio mimi bana kuna mtu kaiba paswedi yangu
     
  10. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    haswaaaaaa!
     
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ukiona mtu haogopi kufa na anajipeleka kama mbwa anavyjipeleka kwa chatu basi ujue huyo Muumba amemkataa na kwa hivyo kamruhusu afanye atakavyo mwenyewe.......
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Hahaha Rocky taratibu banaaa
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Word
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Tf kuna mtu kaina paswedi yangu bana sio mimi.
    Mipira nina alergy nayo bana. Huwa nawashwa nikitumia ila mamipira bana
     
  15. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #15
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na anapata machungu kabla ya kufa hadi kwa mungu.
     
  16. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Asee mkuu,
    tabia ya wanaume watu wazima kusalandia vibinti vidogo ambavyo haviwezi kuwa na maamuzi na kuyasimamia on consistent use of condoms inapelekea mijibaba kuvikandamiza hivi vibinti kavu kavu.

    Pia tabia ya kuona wasichana wa umri mdogo hasa wa sekondari na early years of college kama vile ni salama sana....watu wanajiachia tu!
     
  17. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kabisa mkuu, inasikitisha.
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Na hapo ndio wanaona mtaji wao ulipo wakiamini ni salama
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Na hapo ndio wanaona mtaji wao ulipo wakiamini ni salama
     
  20. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwa kuongozea pia wanadai vitoto ni vitamu mno ingawa kiukweli na vitoto vya siku hizi vinahita moyo mkuu?
     
Loading...