Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ni ajabu: Hatujahesabiwa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maseto, Sep 8, 2012.

  1. M

    Maseto JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 681
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wana jf, ni ajabu ilioje kutokuhesabiwa familia ya watu 7 huku mtwara.tupo jirani sana na ofisi za wilaya ya masasi. Tumetoa taarifa kwa wahusika zaidi ya mara 3 lakini hadi muda wa sensa unaisha hajatokea mtu wa kutuhesabu.tumeulizia kama ni sisi tu tumeambiwa kuwa ni kaya nyingi tu huku mtwara hazikupitiwa. Kuna tatizo kubwa.inawezekana hata taarifa kuwa 95% wamehesabiwa si za kweli.
     
  2. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani serikali itaendekea kuchukua data zake Wikipedia au TEC
     
  3. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,312
    Likes Received: 5,008
    Trophy Points: 280
    Mtwara waislamu ni wengi sana, watakuwa walifikiria kuwa nyie ni waislamu na mmegoma wakaona wasijisumbue kuja huko.
     
  4. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Bora hamkuhesabiwa kwa sababu isinge make difference. Mimi familia yangu aliyetoa taarifa ni binti wa kazi na alipowaomba warudi jioni watukute tumerudi toka kazini walikataa wakamlazimisha binti wa kazi kusema uongo kwa kukadiria umri wa members 5 wa familia yangu. Sensa imepoteza bure fedha za wahisani
     
  5. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,404
    Likes Received: 6,013
    Trophy Points: 280
    kila m2 mjanja. Wanakula kuanzia kwa huyo meneja wa sensa had kwa wasimamizi.
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Watu washapiga hela we tulia tu.
     
  7. d

    dada jane JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huku kwetu ndo usiseme.
     
  8. Teacher1

    Teacher1 JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nilikutana karibu na nyumbani kwangu tukasalimiana vizuri nikamuuliza kama ndo amekuja kutuhesabu akasema siji kwenu nimekuja kuchukua chenji yangu hapo kwa jirani yako wewe umeshahesabiwa nikashangaa amepata wapi taarifa zangu wakati mimi nilikuwepo nyumbani muda wote nikiwasubili na sikuwaona. Hii sensa ya mwaka huu ni kituko sana nadhani walikuwa wanahesabu kama inavyofanyika misibani ili kukadilia chakula ina maana hakukuwa na haja ya kuandika majina, umri na wala taarifa zingine?
     
  9. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,521
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    hebu nipatie particulars zenu niwaongeze kwenye dodoso!!
     
  10. Wise T

    Wise T Senior Member

    #10
    Sep 8, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwa kwli hata mm mpaka sasa cjahesabiwa
     
  11. V

    VEO Member

    #11
    Sep 8, 2012
    Joined: Sep 8, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asa weye unataka kutufukizisha kazi?
    Ungekuja ofisini mwenyewe usisubiri kufuatwa.
    Kesho basi au vp?
    VEO
     
  12. B

    B.Panther Member

    #12
    Sep 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi pia na Mke wangu na Mtoto hatujahesabiwa...
    Walipita tukawaona wanaongea na wapangaji wenzetu,si wakatukapotezewa wakasepa...
     
  13. dwight

    dwight JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 432
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwani si ilitangazwa kama hukuhesabiwa uwasiliane na mtendaji/mwenyekiti wa mtaa au vijiji?
    Ulifanya hayo?
     
  14. b

    byembalilwa JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    sensa ilikuwa siku saba tu.hizo siku nyingine zilikuwa siku za shading kama unabish waulize wasimamiz na makaran kuwa walilipwa cku ngapi za kazi.!!
     
  15. K

    Kituko JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    Sensa inamapungufu makubwa sana, hapa ninapokaa kuna wageni (Sio watanzania ) kama Familia nne na zina idadi ya watu sio chini ya 12, wahesabuji walifika na kuchukua details bila kuuliza kama ni Watanzania ama Laaa, sasa hizo Takwimu za kuchukua kila mtu bila kujua utaifa wake ni balaa kabisa
     
  16. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Hata mimi na familia yangu hatujahesabiwa
     
  17. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #17
    Sep 9, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Unashangaa huko, sisi Mtaani kwetu Kunduchi Mtongani hatujahesabiwa, tumetoa taarifa serikali za mitaa mara 4 wanaahidi kuja na hawajaja. Kuna kaya kiasi cha 50
     
Loading...