Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguvu za Rostam: UVCCM Kilimanjaro wafukuza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by POMPO, May 7, 2011.

  1. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    UVCCM mkoani kilimanjaro wamemfukuza rasmi Paul Makonda,
    (yule kijana alifanza press confrence dar na kusema Rostam
    akamatwe na afukuzwe nchini) paul akiongea na ITV amesema hawana ubavu wa kumfukuza labda JK
    ITV habari saa 2 usiku
     
  2. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wacha wamalizane wenyewe kwa wenyewe ili watusafishie njia ya ukombozi wa kweli.
     
  3. p

    pikadili Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    UVCCM akina nani tena hao? tumechoka na hao wa2 wa magamba na wanao,embu tuleta thread za ukumbozi wa kweli JF
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Magamba magumu kutoka, yanatoka mepesi tu!
     
Loading...