Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguvu ya umma yamuondoa mkuu wa chuo CBE.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by samirnasri, Mar 20, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wafanyakazi wa chuo cha biashara waliunganisha nguvu kwa pamoja na kumkataa mkuu wa chuo hicho wiclief lugoe. Mkuu huyo anadaiwa kuondoa posho za nyumba, umeme na usafiri kwa wafanyakazi wote. Posho hizo zilianza kutolewa tangu mwaka 2003. Taarifa zinadai wafanyakazi walikesha wakisherehekea kutokana na kuondolewa kwa mkuu huyo ambaye amehamishiwa wizara ya viwanda na biashara.
     
  2. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Aibu sana Tanzania,
    I wish Vyuo vingine waige coz Hao jamaa wakishapataga madaraka wanajisahau kabisa
     
  3. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    UDOM wafanye hivyo hivyo kumwondoa Kikula na Mlacha
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,712
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    bwana Udom katu hawawezi maana sioni watakuwa wakimpinga nani?wanafunzi wote ni ccm fans huoni mpaka wanamchangia bosi pesa ya kuchukua fomu?...waache Usimwamushe alelala kaka.,they lack conscietization&self-determination.
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Walisha shituka....
     
  6. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hamna kitu
     
  7. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    nguvu ya umma au ya serikali...? heading haiendani na habari....!
    sorry...!
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kabisa nadhani mfano huu ni wa kuigwa....hawa jamaa ni wasumbufu sana...wakishapata hayo madaraka wanadhani ndio wamefika ahera.....
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sikubaliani na wewe.....UDOM wapiganaji wa kweli wapo..
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hivi hii tabia ya serikali kuwahamisha viongozi wabovu toka taasisi moja kwenda nyingine au kutoka ofisi moja kwenda nyingine utaisha lini? haiwezekani mtu hatolewe kwenye ofisi kwasababu ya kufanya vibaya halafu mnampeleka ofisi nyingine...ili iweje? akaboronge na huko? nadhani kuna tatizo la msingi hapa......
     
  11. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mahesabu sio nguvu ya serikali ni nguvu ya umma wa wafanyakazi kama serikali ingekuwa na mpango wa kumuondoa isingesubiri wafanyakazi waanzishe move ya kumkataa. Nadhani atakayefuata ni MLACHA wa UDOM.
     
  12. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mahesabu sio nguvu ya serikali ni nguvu ya umma wa wafanyakazi kama serikali ingekuwa na mpango wa kumuondoa isingesubiri wafanyakazi waanzishe move ya kumkataa. Nadhani atakayefuata ni MLACHA wa UDOM.
     
  13. k

    kalechee Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we ni mpumbav,hujui unachokisema,kamsaidie mkeo kupika na kupiga umbea.
     
  14. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2011
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    na MKWAWA UNIVERSITY COLLEGE OF EDUCATION wanasubiri nini kuwang'oa Pro MREMA na MOCHIWA?? aibu zao eti! Big up CBE-kumbe vilaza wakiamua wanaweza heeeeeeeeeeee!
     
  15. M

    Mabulangati JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuhamishiwa sehemu nyingine ndiyo kuondolewa? Kumwondoa MLACHA UDOM ni kukaribisha ufisadi, ni kukaribisha upendeleo kwa makandarasi wabadhirifu ambao ndiyo wanaendesha vita/chuki dhidi yake. Ungozi siyo kupendwa na kila mtu hasa wenye maslahi yao. Uongozi si ubabe. Uongozi ni utii, uongozi ni utu.
     
  16. m

    mtoboa New Member

    #16
    Mar 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    No sikubaliania na wewe kuwa CBE nivilaza ,wamemwondoa mkuu wa chuo ili waendeleo kuuza mitihani na kufanya ushenzi wao wakuingia darasanai wanapota Dr Lugoe alikuwa amekirudishia chuo heshima yake ila sasa ndio basi tena ni madudu matupu! kwani wana kwambia ni chuo cha biashara wako kibiashara zaidi,na walimu walio fukuzwa ukuu wa idara ndio walio chochea kumwandoa,ni ujinga mtupu vilaza vitazidi mara dufu!
     
Loading...