Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nguvu ya umma inakalibia kujidhihirisha chuo cha Ruaha hapa Iringa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by DCONSCIOUS, Apr 10, 2011.

  1. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nikatika uchaguzi wa kumchagua raisi wa chuo cha ruaha hapa iringa kuna wagombea watatu lakini wana onyesha ushindani ni wagombea wawili huku mmjoa akiwa nikatibu wa ccm na mwingine alikuwa mwenyekiti wa tawi moja la chADEMA ZAMANI anaungwa mkono na wanachuo wengi sana hasa kwasababu mpinzani wake inasemekana ametumwa na jk walijaribu kuiba kura ikashindikana kura zilikamatwa.ffu wameongezeka ilikuzidisha uchakajuaji imeshindikana ........................mdaa huu wanatanga zamshindi na yule wa chadema ameshinda, people power inatamkwa njee baada ya matokeo kutangazwa.
     
  2. k

    kibunda JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 399
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kila kheri huko
     
  3. DCONSCIOUS

    DCONSCIOUS JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,272
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    duu naona ccm wana leta vulugu police amepigwa ngumi nakuchanika vibaya...................................watu wana zidi kushangilia ushindi huyu jamaa wa ccm alitumia hela nyingi sana inasemekana zilitoka juu.
     
  4. D

    DocGoddy Member

    #4
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh siasa hadi vyuoni..hii kali...
     
  5. n

    niweze JF-Expert Member

    #5
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nani mwanachama wa ccm kama sio familia za mafisadi? Wapo wangapi Tanzania? Sitta alisema haya tunasumbuliwa na familia kama kumi hivi na tayari wapo shimoni na chuki imeongezeka, zaidi wameua hata muungano kwa ajili ya siasa zao mbaya.
     
  6. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #6
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mmesikika, tumewasoma na mnakubalika siku zote wenzetu wa vyuo vikuu huko MIringa sawa na Vyuo Vikuu vikuu kule Arusha na vile vile wenzetu wa UDOM.

    Jamani vita dhidi ya mfumo fisadi wa CCM unahitaji sisi vijana kuelimisha juu ya haki yetu kuunda katiba mpya na wala si jukumu la watawala nchini bila kuchoka wala kuhadaiwa na mabadiliko ya sura badala ya mfumo kwa.
     
  7. mangi waukweli

    mangi waukweli JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kinachofanyika sasahivi na CHADEMA as we call it NGUVU YA UMMA ni mchezo wa kijinga ambao kila mtu anaweza ku organize na akafanikiwa KARIMJEE CHADEMA WALIKUTANA NA NGUVU YA UMMA YA WATOTO WADOGO ILIYORATIBIWA KAMA WANAVYO RATIBU WAO WAKAANZA KULALAMIKA,USIFIKIRI CCM HAWAWEZI KUTUMIA NGUVU YA UMMA ILA TU PANAWEZA KUTOKEA MACHAFUKO AMABYO WAFUASI WENGI WA CHADEMA WANAYATAKA ILI WAWAIBIE WATU MALI ZAO MTAANI ITAKAPO TOKEA VURUGU,NDIYO MAANA KULE ARUSHA MACHAFUKO YALIYOFANYIKA WATU WENGI WALIIBIWA NA KUBAKWA NA WAFUASI WA CHADEMA.(kama nimekukera leave me alone)
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Ulitaka siasa zifanyike wapi...?
     
  9. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #9
    Apr 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    hicho kinamilikiwa na nani? gvnt au private? mambo ya uccm na ucdm chuoni!!!
     
  10. Nkamu

    Nkamu Senior Member

    #10
    Apr 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wewe kweli kiazi! Nani atakaye waunga mkono nyie na kwa faida ya nani? Kama hujui kufa katazame makaburi... Ccm bye bye!
     
  11. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Kujaza watoto KARIMJEE tena wa manzese ili wazibe nafasi za wenye akili kutoa inputs zao muhimu zenye mchango kwa Taifa na kwa vizazi vijavyo ndo nguvu ya umma. Tena mliwaleta na malori, hapo ni jinsi gani mnaonyesha kua hamlitakii mema Taifa letu hili la Tanzania. Mapambano yanaendelea hadi kufikia 2015 lazima kieleweke. Shame on you CCM hamlitakii mambo mema Taifa letu
     
Loading...