Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngumi zaendelea kurindiama manispaa ya singida

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Isango, Nov 11, 2011.

  1. I

    Isango JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 23, 2008
    Messages: 293
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ofisi ya mkurugenzi wa manispaa ya singida imegeuka kuwa uwanja wa ngumi tangu jana, baada ya leo asubuhi kuanza tena ngumi.

    Jana ilikuwa diwani wa kata ya unyambwa mh. Shaaban satu dhidi ya mfanyakazi wa ofisi ya mkurugenzi kitengo cha ardhi bw. Ramadhani sumwa.

    Leo imekuwa ni baina ya kaimu mkurugenzi mzee simon hoja na diwani wa kata ya unyamikumbi mh. Ikaku, suala la msingi ni mambo ya ufisadi wa ardhi katika manispaa unaofanywa na kikundi kidogo kisichotaka kuhojiwa.

    Wanalinda heshima ya chama, wapo sasa ofisini wamejifungia kulinda heshima ya chama hawapelekani polisi......

    Kikao kinaongozwa na meya salumu mohamed mahami.
     
  2. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hahaaa haaaaa namkumbuka Kilaza Lusinde pale Dodoma Bungeni
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Ukiona hivyo ujue watu wamechoka na hawawezi tena kuendelea kusubiri ndo maana wameamua kukubali kuwa "dawa ya mwizi ni kumuua"
     
  4. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hahahahaha... atakaye shinda nitampromoti akazichape na Francis Cheka
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    mi nataka zitokee ngumi bungeni nione mizee ya ccm inavotolewa mchuzi
     
  6. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,590
    Likes Received: 2,526
    Trophy Points: 280
    He he he.mkwebhaaaaa
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    hadi raha kila kona burudani bado gogoni pale
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    Is it coincidence.....11.11.11,...everywhere is war,.....ndio maana hawa ndugu zetu(kama wapo anyway)_wajenzi huru wanaamini sana namba...ntalifanyia kazi hili,..maake mara mby,babat,arusha,singida,dar etc...kwa nini yote leo
     
  9. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #9
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Hii inapendeza kwa kweli. Ukiona watu wamefikia huku ndio mwanzo mzuri wa uwajibikaji. Kama fulani anaringia ulinzi wa sheria, unatunga ya kwako fasta mnamalizana
     
Loading...