Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngumi yamuua dereva wa daladala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Feb 9, 2010.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,173
    Likes Received: 5,402
    Trophy Points: 280


    Ngumi yamuua dereva wa daladala


    DEREVA daladala Bw. Geofrey Sendwa (32) mkazi wa Kitunda Kivule amefariki dunia baada ya kupigwa ngumi na dereva mwenzake wa daladala katika kituo cha Magomeni Mapipa, Dar es Salaam.

    Kondakta wa basi alilokuwa akiendesha marehemu, Bw. Vedasto Sinde aliambia majira kuwa dereva wake alipoteza maisha katika Hospitali ya Magomeni alipofikishwa baada ya kuangukia kisogo na kupoteza fahamu.

    Alisema katika tukio hilo daladala lao likitokea Kariakoo kwenda Mbezi lilipofika eneo la Jangwani katika barabara ya Morogoro, dereva wake alikwepa baiskeli ya miguu mitatu (Guta) jambo lilimfanya aingia kulia.

    Nyuma yao kulikuwa na daladala jingine lililokuwa likiendeshwa na Godliving Severini ambaye alihisi anachomekewa kuwahi abiria mbele, hivyo walipofika kituo cha Mapipa alizuia basi lao kwa mbele na kushuka.

    "Marehemu aliniambia huyu dereva namfahamu kamsikilize anasemaje, ghalfa alishuka na kwenda kumshusha dereva wangu, alimpiga ngumi iliyomdondosha chini na kuzirai," alisema Kondakta huyo.

    Alisema baada ya kutenda kosa hilo dereva huyo alitaka kukimbia lakini walimzuia na kumpeleka hospitali kupitia Polisi Magomeni, ambako alikamatwa na kuwekwa chini ya ulinzi na wao kumpeleka mgonjwa hospitali ambako alifariki dunia muda mfupi baadaye.

    Shemeji wa marehemu, Bw. Edfass Bayella alisema ni kweli familia imepokea taarifa hizo na kuthibitishiwa na askari waliompokea ambao wamethibitisha amefariki.

    "Walipomkamata dereva huyo walimfungulia shtaka la shambulio kwa faili namba MAG/RB/2390 la shabulio na lakini baada ya kifo nimeona limeandikwa mauaji, ni kweli shemeji yangu ameuawa," alisema Bw. Bayella

    Alisema mipango ya mazishi inafanyika nyumbani kwao Kitunda Kivule ambako ndugu wanapanga kuzika au kumsafirisha marehemu kwenda kwao Iringa.

    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kinondoni, Bw. Elias Kalinga alikiri kutokea tukio hilo na maiti imehifadhiwa katika Hospitali ya Mwananyamala kwa uchunguzi.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Sijui ni bangi au nini, poleni wafiwa na jamii kwa ujumla.
     
  3. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mh hii kali RIP suka
     
  4. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #4
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ooh poor him..MUNGU ailazae roho ya marehemu mahali pema peponi.Amin
     
  5. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    R.I.P
    huyo atakuwa alipigwa ngumi ya chembe!
     
  6. Suzzie

    Suzzie Member

    #6
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mh! kweli tunatembea na kifo, yaani ngumi moja tu?
    we dereva unaejifanya bondia utajuuuta!
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,173
    Likes Received: 5,402
    Trophy Points: 280
    wakati wewe ni ngumi mkononi kuna ambao ni kifo mkononi.
    kazi kwenu
     
  8. c

    crocuta crocuta Member

    #8
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wacha afe manaake wao wakiwa wanaendesha daladala huwa wanatutesa sana madereva wa magari mengine madogo, wacha rife
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    kweli mzee, masha ya mwanadamu ni mafupi sana!
     
  10. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ndugu usitukane mamba kabla hujavuka mto! kifo ni kifo tu, kiwe cha moto, ajali, au kuumwa! unadhani alipenda hivyo? au dereva aliyeua alikusudia kuua au alitaka kumpa maumivu tu? Nakuomba uombe radhi kwa kauli yako hiyo ambayo siyo ya kiungwana ukiwa kama mwana jamii
     
  11. c

    crocuta crocuta Member

    #11
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bujibuji habari nilizozipata ni kwamba yule dereva amechukuliwa msukule na hao ndugu zetu wa kanda ya ziwa, nawe pia inaelekea ni wa kuko au sio?
     
  12. Suzzie

    Suzzie Member

    #12
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Usihukumu usijehukumiwa
     
  13. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Dunia tambara bovu, sasa mpiga ngumi kageuka asusa ya washkaji huko segerea kiulainiii kwa kujifanya mbabe wa barabarani! Atajuta kulenga ngumi nzito za mauaji! Wenzie wanapiga za kuvimbisha nundu tu yeye anapiga za kuua!
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    tena itakuwa NGUMI JIWE.RIP suka wangu
     
  15. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    poleni wafiwa,thx buji kwa taarifa,smtime uncle nahisi kama ww ni ......................!
     
  16. c

    crocuta crocuta Member

    #16
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa muungwana nimekuelewa, ulimi hauna mfupa
     
  17. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Pearl ni PM nikwambie kitu mjukuu wangu
     
  18. N

    Nanu JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    RIP. Inasikitisha. Hili pia ni fundisho kwetu sisi tusiwe wepesi wa kunyanyua mikono yetu kupigana na wenzetu. Ni mbaya kweli. It is really bad, hata huyo aliyepiga alikuwa hajakusudia kuua na ndiyo hajamfuatilia kumpiga wakati alipoanguka. Lakini inawezekana amezimia sasa kama ameshawekwa kwenye friji basi tena!
    Moyo unaweza ukawa umesimama kusukuma damu lakini ubongo ukawa bado uko hai. Inatokea sana huku kwetu mtu kuwa pronounced amekufa haraka sana!
     
  19. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    RIP,

    Hizo zote ni stress tu za maisha, ni matunda ya umaskini.
     
  20. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    crocuta crocuta [​IMG]
    crocuta crocuta has no status.
    Junior Member
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Join Date: Tue Feb 2010
    Posts: 5
    Thanks: 0
    Thanked 0 Times in 0 Posts
    Rep Power: 0
    HAWA watoto sijui leo wamekula nini?
    uhuru wa kutoa maoni sio uhuru wa KUBWABWAJA. yasiyo stahili....!
     
Loading...