Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngoooooo Ngoooooo HodiX3

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Pazi, Jun 14, 2011.

  1. P

    Pazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    Habari zenu wa Kina Kaka na Kina Dada Wakubwa na Wadogo Mie naomba kukaribia Jamvini japo niliingia kwa kupita Dirisha la Nyuma kama Bus la Mbagala nikaja kuona kuna sehemu ya kujitambulisha Naombeni Kijana Mwenzenu mnipokee nisije kupotea humu bure ndio nashangaa shangaa kituoni hapa mpaka shingo inauma... Kijana mwenzenu Pazi.
     
  2. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana pazi
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    karibu sana nyumbani
     
  4. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu sana kijana, jisikie kama JF (maana nikisema jisikie kama nyumbani, usikute nyumbani kwako kuna wapinzani wa JF)
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Ndo maana mlango kidogo ubomoke! Uliingilia dirishani....lol


    Pazi karibu saana.
     
  6. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    karibu mwayego
     
  7. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Karibu sana... Michango yako katika Formula 1 Grand Prix inaheshimika!
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,779
    Trophy Points: 280
    Karibu sana...
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Karibu sana x3 Pazi.
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    Nyuma kubaya mwanangu nakuusia. Karibu sana
     
  11. P

    Pazi JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    Nawashukuru wote jamani kwa ukarimu wenu wa kunikaribisha mwenyezimungu azidi kuwapa mazuri na moyo huo huo mzuri na awaepushe kwenye mabaya na mujiepushe kwenye mabaya.
     
  12. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
Loading...