Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngereja atasubiri kuwajibishwa? Au ataachia ngazi kwa ridhaa yake.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Nov 19, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Rais analo jukumu la kumuwajibisha Ngereja. Lakini je? Waziri huyu atasubiri kauli ya rais kumpoka kiti badala ya yeye mwenyewe kuchukuwa maamuzi ya busara kuachia ngazi! Ikiwa JK atapiga kimya kama kawaida yake, ni nani atamfunga paka kengele?
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    atasubiri kuwajibishwa. Nalog off
     
  3. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bongo hatuna utamaduni wa kuwajibika! Atajitokeza kama wenzie na kusema "Sijiuzulu ng'o"...nyie subirini tu!
     
Loading...