Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngeleja ameamua kutuoenyesha akiamua watu mlale giza, mtalala giza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by makandokando, Aug 10, 2011.

  1. makandokando

    makandokando JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna wizara yenye nguvu kama Wizara ya Nishati na Madini, sana sana kwenye masuala ya kuwaweka watu kwenye giza.

    Kaanza kwa kukata umeme. Wabongo mkajifanya wabishi mkanunua majenereta.

    Mnajifanya mnashindana nae, sasa kasitisha na mafuta.....kuna baadhi ya wabongo wameanza kutumia solar.

    Kumbukeni kuwa solar inatumia madini fulani kubadilisha jua kua umeme....na yeye ndio waziri wa MADINI, atayatungia sababu nayo isifanye kazi.

    Mwaka huu, mpaka mkubali ameshinda yeye!
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kweli akili yako inakutosha mwenyewe....au umetumwa??
     
Loading...