Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ngao ya jamii/ Community shield

Discussion in 'Sports' started by kivyako, Sep 11, 2012.

  1. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,666
    Likes Received: 523
    Trophy Points: 280
    Hivi maudhui ya hiyo mechi yanasadifu jina lenyewe au ndo tumekopi na kupesti jina tu kutoka kwa wenzetu wa ligi kuu uingereza? nauliza tu.
     
Loading...