Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New members nimapandikizi?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KakaKiiza, Nov 8, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Nimechunguz hawa New members wote naona ukiongelea kuhusu chama tawala na serikali yake Mishipa inawavutika je nauliza wamepandikizwa humu JF??na Magamba? nijulisheni au na wanaajamvi fuatilieni hii kitu!!au niwale waliopewa Ban ndani ya JF??
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ... Nafikiri yote uliyohisi!!
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,328
    Likes Received: 2,489
    Trophy Points: 280
    Mkuu hii kitu hata mimi nilishaistukia siku nyingi kwani sasa hivi kunaongezeko la ghafla la wanachama kwa siku ni zaidi ya watu 100 wanajiunga na thread nyingi au comment za hawa juniour member zinaonekana kama zinasupport magamba. tuwe makini sana magamba wpo kazini!!!!
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Kwanza hawana ethics wanatusi ukiongelea upinza utadhani umeongelea uhaini mimi kibinafsi siwaelewi na waliowenge member,Junior member!!lakini ngoja tusubiri!
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Vinyonga na wengine niwageni kweli.
     
  6. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa yaani mnataka kila kitu kiwe kina kubaliwa ?
     
  7. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mweh! kazi kwelikweli
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa wengi ni pro-CDM. Wanatukana hovyo.
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    Join Date : 14th September 2011
    Posts : 317
    Rep Power : 21
     
  10. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Jamani wengine na heshima zetu kutuia mapandikizi sio nidhamu atiii.....

    anyway, kwenye msafara wa kenge samaki tupo
     
  11. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Hawa wote wameingia wakati mwana wa mfalme ameingia Tanzania na wamekuja kuhamasisha mambo ya Ucameroon!
     
  12. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Sio mapandikizi, mara nyingi pandikizi asili yake ni kile kitu unachotumia
    kupandikizia yaani unaboresha tu! Labda useme MAGUGU - Mi sichangii
    narekebisha Lugha tu!
     
  13. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    nadhani katika dunia ya sasa kila mtu anaruhusiwa kuongea kile anachotaka na kutoa mawao yake... as long havunji sheria za JF.... since JF ni ya watu wote na si ya watu walio upande flani ....

    sasa mkuu kazi ni kwako wakitoa hoja jibu kwa hoja.... hoja ikikushinda unaweza ukafanya kama mimi nifanyavyo kule jukwaa la siasa nabaki msomaji nikijifunza....

    there was a wise man once said "sometimes you have to agree to disagree"
     
  14. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nepi atakuwa amewapa darasa jinsi ya kujiunga na kutumia JF.
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,941
    Trophy Points: 280
    naunga mkono hoja kwa 55%
     
  16. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    niko nyuma yako !!
     
  17. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Umejua leo mkuu? Hiyo ni baada ya propaganda ya kujivua gamba.
     
  18. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ntakufuatilia mkuu ila sikuamini. Unanuka harufu ya Nepi
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,941
    Trophy Points: 280
    ukisema nyuma watasema cameroon,
    sema nakuunga mkono mama.
     
  20. Mwanyasi

    Mwanyasi JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 4,513
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    nimependa comment yako kwenye thread ya uhuru1
     
Loading...