Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New member!

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Jakubumba, Mar 6, 2011.

  1. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wasalaam magreat thinkers! Naomba mnikaribishe kwa mikono yote miwili na kwa moyo safi ili tuchangie mawazo katika jukwaa hili la siasa. Naomba nijue miiko ya humu ili nisije nikaivunja na kuadhibiwa maana najua kila sehemu kuna kanuni na taratibu!
    Asanteni sana kwa moyo wenu wa kuijenga nchi yetu.
     
  2. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,487
    Likes Received: 1,654
    Trophy Points: 280
    Karibu mkuu!

    Ila hili si jukwaa la kujitambulisha. Kuna jukwaa maalum la utambulisho.

    Karibu sana mkuu. Jitahidi pia usome sheria na kanuni za kutumia JF.
     
  3. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante sana nitajitahidi kufuata kanuni na taratibu!
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Mar 6, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Karibu sana Mkuu, we endelea kuchangia, mpaka wakupige ban ndo utajua kuna kanuni na taratibu za kufuatwa.

    Wapo Mods wamekaa attentions!
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karibu Sana
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Mar 6, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    Karibu sana, ili uishi kwa raha mustarehe humu ndani zingatia kanuni na sheria zetu!
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Karibusana Mkuu, endelea kuchungulia, mna zaid ya siasa.
     
  8. Mwenzetu

    Mwenzetu JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 480
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    ............kwa mikono miwili na moyo safi karibu sana JAKUBUMBA:welcome:,
     
  9. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    karibu.
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Karibu sana mkuu
     
Loading...