Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Net za Kikwete

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kansije, Sep 17, 2011.

  1. kansije

    kansije Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sijui niziite neti za mbu au nyavu za kuvulia samaki, yaani mbu wanapita kama kawaida inasikitisha sana, hapa tumeliwa
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Tumeliiwa vipi mkuu mbona kikwete alisamamia production mwenyewe kule new york?
     
  3. kansije

    kansije Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jana nimejifunika hiyo neti nimeamka usiku mrefu mkuu nakuta kuna mbuu kama mia na wengine nawashuhudia wanavyopita, so tumeliwa
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    halafu ni size ndogo, futi 4.
     
  5. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    net zina matundu makubwa.chonde chonde,mwanao kamnunulie chandarua kizuri.hapa tunadanganyana.chandarua chenyewe kwenye 5 kwa 6 hakikai.ni vidogo halafu mbu wanapita kama wananawa.kwa ukubwa ni vya kufunika watoto mabwenini shuleni tatizo matundu makubwa.tumeliwa.ndo maana wale jamaa wanavulia samaki na kufunikia mboga mboga zisiliwe na wadudu.mia
     
  6. Jayfour

    Jayfour Senior Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwanzo nilidhani nakosea kuchomekea yaani naacha sehemu wazi...juzi nikahakikisha nimekagua sehemu zote ziko sawa na hakuna mbu nilioingia nao nikalala...kuamka utafikiri nililala nje ya net!.
    Hizi net zina matundu makubwa na zinapitisha mbu na kama kweli zimewekewa dawa inayodumu kwa miaka 5 kama tunavyoambiwa, basi hiyo dawa ni fake.
    Na kama kweli serikali ina nia ya dhati ya kutokomeza malaria ingewahamasisha wananchi kuua mbu na mazalia yao na kila kitu kinachohusu maisha ya mbu. Mbu kama ilivyo kwa wadudu wengi anaweza kuuawa kwa mafuta taa tu kerosene/paraffin. Serikali ingehakikisha bomba za ku-spray zinapatikana madukani na kwa wingi.
    Lakini kwa utaratibu huu wa sasa ambapo mbu anaachwa huru ktk hatua zake zote za maisha kisha tutegemee hizi net kuangamiza malaria ni kazi bure. kabisa.
     
  7. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,146
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Neti zina matundu kama ya magoli ya mpira wa miguu.
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukisema tumeliwa unanitia uchungu sana, kwani hizo net zilifanya nikagawa kura yangu kwa ccm mwaka jana. Sasa unapozibeza unaniumiza moyoni.
     
  9. Glue

    Glue Senior Member

    #9
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kama kawa bora yasheeee!
     
  10. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hzo net nlilalia cku moja,nlvoamka asubuh,nikaichoma moto..maana nlikuta mbu ka elfu tisa hvi.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Mimi nilizisitukia siku niliyopewa, hivi sasa nimeweka kwenye kakitalu kangu ka mchicha kuzuia kuku....
     
  12. M

    Malabata JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 257
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani hizo net ziliingizwa kisiasa zaidi,Achana na kuwa na matundu makubwa,vilevile dawa wanayodai kuiwekea usalama kwa watumiaji upoje? Soma maelezo yake kwenye yake,nanukuu ukifua usimwage maji uliyofulia kwenye mito /visima ya maji na mimea, kwa maelezo hayo wameprotect mimea na wadudu,! Mwenzangu na mimi afya yako itakuwa salama kwasiku 366 na mbaya zaidi nyumba zenyewa madirisha yake kama vishimo vya panya,na wenye madisha makubwa kufungua dirisha labda mara 1 kwa mwaka ni hatari sana! Tatizo letu tupo makini na madhara ya nayoweza kujitokeza muda huo huo ya baadaye we never mind! Nawasilisha
     
  13. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #13
    Sep 17, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Jk atalaaniwa kwa mambo aliyoyafanya kwa maslahi binafsi huku akipumbaza watanzania anayafanya kwa nia njema ya kuwakomboa watanzania.Hili swala lilishawahi kuengelewa kuwa huu ni mradi wa wakubwa .Sasa hii ni aibu kwa uongozi wake ,siku zote si mtu makini ndio maana hata watendaji wake wanalipua mambo.
     
  14. Tundapori

    Tundapori JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 12, 2007
    Messages: 496
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ni bora tungeletewa suti pea mbili mbili inapofika usiku unajivalia suti zako mbu haoni ndani. Tatizo kwa wasiokuwa na AC hasa kwa Dar.
     
  15. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    zile sio net matundu yake ka madirisha nawashauri msizitumie................nia ya wmarekani kuendelea kutupunguza,THERE IS NO LUNCH FOR FREE
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,384
    Trophy Points: 280
    zile net ni za kuzuia wanyama wasitoroke Ngorongoro na kukimbilia Arabuni
     
  17. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Labda alitumia vipimo vya mbu wa New York pia badala ya wale wa bonde la Msimbazi!
     
  18. m

    maoniyangu Member

    #18
    Sep 17, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    chomekeni net vizuri acheni kulalamika. unapoingia kulala hakikisha hauingii na mbu pia weka net vizuri ili isijechomoka usiku bila wewe kujua, unapolala usigusane na neti. maleria haikubaliki.
     
  19. Jayfour

    Jayfour Senior Member

    #19
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wanapolalamika hivi ina maana hayo yote wamezingatia. Siamini kama watu hawajui kutumia net vizuri eti ndio maana mbu wanapita. We ukitaka kuthibitisha chukua kipande cha net fanya kama unaziba kwenye dirisha lisilo na wavu wa mbu yaani net ndio iwe kama wavu wa mbu. Kisha kaa hapo dirishani asubuhi au jioni muda wa mbu kutoka au kuingia chumbani utaona mbu wanavyopenya.<br />
    Baada ya kuridhika na utafiti wangu nikaamua kutumia net yangu ya zamani yenye matundu madogo, na hakuna mbu ndani ya net niamkapo asubuhi.
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Hizo net unazifahamu au unazisikia tu??
     
Loading...