Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Neno shikamoo kwa kizungu!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Deejay nasmile, Feb 11, 2012.

  1. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Nijuavyo mimi ni neno la kumpa heshma mtu aliyekuzidi umri.Sasa maswali yangu ni
    1.ni kuanzia tofauti ya miaka mingapi ndo unaweza kumpa mtu neno hli.
    2.Na pia kwa kizungu tutasemaje?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kwa kidhungu ni Shecamor.
     
  3. L

    Luluka JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Touch~moo!
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    1. Hata mdogo wako waweza kumamkia
    2. Kizingu ya shikamoo ni SHE KOOL MORE.
    Ha Ha Haaaaaa !!!!! Weekend Blues. Its just fun.
     
  5. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    inategemea. itakuwa shake more.
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Waweza jumpa mtu yeyote shkamoo japo ktk jamii zetu zaidi ni kwa wakubwa. Pia sidhani kama neno shkamoo lina maana kwa kingireza
     
  7. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    kwani hiyo shikamoo inafananaje paka unaweza kumpa mtu yeyote!
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,182
    Trophy Points: 280
    touch-more
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,182
    Trophy Points: 280
    marahaba = times-few
     
  10. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwa kidhungu shika-mooo =catch-cow
     
  11. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Shyce-cow
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    mmm shika-mo touch inside
    mara-haba few times

    nzuri zaidi kwa jinsia tofauti, salamu hunoga.
     
  13. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    LOL...
    You have made my day..
     
  14. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Shikamoo ni neno lilotokana na kiarabu enzi za utumwa, na maana yake ni kuwa niko chini ya miguu yako. Hapa ilikuwa ni bwana na mtwana.
     
  15. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hata yule aliyekufanya usiku wa jana ukakosa amani, ukamshushia Sredi, pia wapaswa kumpa Shkamoo. Nakutakia mwisho wa juma mwema.
     
  16. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    she comes more
     
  17. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,202
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    shikamoo manake nakushiga miguu, ni namna ya kumpa heshima bwana wako anaekutuma. Sijui ni lugha gani lkn ilianza enzi hizo za utumwa na ubwana na wenyewe walikua wanainama kweli kuwashika miguu halafu bwana huitikia marhaba huku anampigapiga kichwani. Sasa weka kwenye kizungu hayo maneno mawili shika moo, teh teh teh, have a great day
     
  18. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa TaiJike, na naomba niongezee. Kwa sababu ya historia hiyo ya 'shikamoo' hakuna tafsiri yake ya kiingereza.
     
  19. Deejay nasmile

    Deejay nasmile JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,362
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Eti kuna mtu nikamuuliza na yeye fasta akajibu eti GOOD MORNING Hahahaha
     
Loading...