Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Need Some Help

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Purity Emmanuel, Mar 6, 2012.

  1. Purity Emmanuel

    Purity Emmanuel Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu,
    Nina ndugu yangu amehitimu kidato cha nne amepata division two na nia yake hasa ni kusoma combination ya CBG
    Je ni shule gani za binafsi nzuri ambazo zinafundisha hii combination
     
  2. D

    DOMA JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kama Unataka kupishana na gari la mkopo chukua hiyo combination
     
  3. Sir H

    Sir H JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 559
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Hiyo haifai hata kidogo,mwambie atafute uwezekano wa cmbntn nyngne!
     
Loading...