Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Necta na matokeo chakachuzi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by VUTA-NKUVUTE, Feb 7, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,466
    Likes Received: 2,667
    Trophy Points: 280
    Ni baada ya kusoma uzi wa MwanaJamii aitwae VUTA-NKUVUTE humu javini kuhusu kuchakachuliwa kwa matokeo ya Kidato cha nne waliohitimu mwaka 2011,ndipo nikasukumwa na dhamira ya kutaka kujua ukweli.Nikafanya utafiti pale NECTA.Ni ukweli kuwa mitihani ilishamalizwa kupitishwa kwenye michakato yote kuelekea kutangazwa matokeo. Muda mrefu tu.NECTA walishajiandaa kutangaza matokeo hayo.

    Walikuwa kwenye hatua ya mwisho ya kuyaweka matokeo hayo kwenye mtandao ('website' ya NECTA).SAUTI KUTOKA 'JUU' IKAWAAMURU KUACHA KUTANGAZA MATOKEO HAYO.Ni kutoka Serikalni.Seriklai inataka matokeo bora na sio bora matokeo.NECTA walipokwa makabrasha ya matokeo na Serikali kwa kwenda 'kutengenezwa' vizuri.

    Yaliporudishwa,NECTA imeona mabadiliko makubwa.Kwakuwa kulikuwa na kumbukumbu ya yale ya mwanzo,NECTA ikaapa kuyatangaza yake ambayo ni halali.Mkono wa chuma unaendelea kuwafuata.NECTA ifanyaje?
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu hizi habari unazitoa wapi??
     
  3. J

    Jericho Jr. Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dahhh me nimmojawapo wa 2011 candidate sijui itakuaje
     
  4. OMWENDEMUGANGI

    OMWENDEMUGANGI New Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NECT bwana, fanyeni kile ambacho WATANZANIA tunakihitaji (UKWELI) maana msema kweli ni mpenzi wa Mungu
     
  5. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    viongozi wa serikali ya Tanzania wana viroboto vichwani By Lusekelo.
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Labda wanataka kuzibeba shule za kata..
     
  7. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,466
    Likes Received: 2,667
    Trophy Points: 280
    NECTA kwenyewe
     
  8. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,665
    Likes Received: 612
    Trophy Points: 280
    Fanya kama madaktari....hii serikali wapuuzi kweli.
     
  9. Z

    Zabury Member

    #9
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii serikali kuna vchaa kabsa.
     
  10. Geraldo DaVinci

    Geraldo DaVinci JF-Expert Member

    #10
    Feb 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    don't be impatient yatakoka tu mbona ya mwaka jana yalichelewa msitengeneze hadithi
     
  11. dottoz

    dottoz JF-Expert Member

    #11
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 734
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 60
    Ya mwaka jana yaliwahi kutoka tena ilikuwa mwezi wa kwanza 2 ndo yakatoka,BORA 2 YATOKE HARAKA 2MECHOKA NA LIFE LA URAIANI BWANA,afu nyie necta malizeni mambo yenu yote ndiyo myatoe kwa amani na u2live na cn malumbano na serikali hii ya kipumbavu kabsa wanataka 2 wafaulishe shule zao mabwege kweli.
     
Loading...