Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC yapuliza kipenga uchaguzi wa Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzee wa mawe, Aug 5, 2011.

  1. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tume ya taifa ya uchaguzi(NEC), imepanga october 2, mwaka huu kuwa siku ya uchaguzi mdogo wa ubunge, jimbo la i.gunga. msimamizi wa uchaguzi huo protace magayane, alisema fomu za uteuzi wa wagombea wa vyama vyote, zitatolewa kuanzia Agosti 24 hadi septemba 6, mwaka huu. kuanzia septemba 6 itakuwa ni uteuzi wa wagombea. uteuzi huo utaendelea hadi tarehe 7 siku ambayo pia imepangwa kupokea pingamizi, alisema. kwa mujibu ya msimamizi huyo, kampeni zitaanza semptemba 7 hadi october mosi, mwaka huu Alisema kuanzia septemba 7 hadi octoba mosi, mwaka huu itakuwa ni kampeni kwa wagombea kwa vyama vyote vyenye wagombea. magayane alisema uchaguzi utafanyika octoba 2 na kwamba, tarehe 3 na 4 zitakuwa siku za kujumlisha matokeo na kvangaza mshindi. uchaguzi huo unafanyika kuziba pengo liloachwa wazi na aliyekuwa mbunge wa jimbo hilo, Rostam Aziz.
     
  2. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mungu ailaze roho ya chama chake mahala pema peponi!
     
  3. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sasa ni kujipanga kulichukua jimbo na lije upinzani.
     
  4. p

    plawala JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 627
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kampeni itapendeza,tutaenda na kila kitu
    magari,
    vifaru,
    baiskeli,
    mabajaji,
    pikipiki,
    vikundi vyaa taarabu,
    bongo fleva nk
     
  5. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tume wafanyie mazoezi zile mashine/ mitambo ya uchaguzi iliyogoma 2010 kama kweli they are after solutions
     
  6. CHIKIRA MTABARI

    CHIKIRA MTABARI Verified User

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 4,502
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    hahahaha jamani yamekuwa hayo tena ya "RIP" hehehehehehe
     
  7. M

    Magarinza Senior Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: May 9, 2008
    Messages: 122
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Mabomu ya machozi, maji ya kuwasha, intelijensia, hedikofta 2 2, tbccm kwa ajili ya kuchakachua habari, nk nk.....
     
  8. cheze

    cheze JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ngoja tuone matokeo yatakuwa vipi..natamani ilo jimbolichukuliwe na upinzani(sio CUF)
     
  9. m

    mzee wa mawe Senior Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    iguna ni mpambano kati ya mabaunsa wa biliacanas na blue guards
     
  10. L

    Lua JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hapo ni mwanzo wa kupimana ubavu, baada ya uchaguzi mkuu chama kipi umaarufu wake umekua na chama kipi umaarufu wake umeshuka? yaaani cpati picha itakuaje.
     
  11. f

    fazili JF-Expert Member

    #11
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 996
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    wanaigunga cdm mliopo hapa please toeni elimu ya kutosha kwa wenzenu wasije wakawa bado wamelewa kwa porojo za rostam
     
  12. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #12
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabla kampeni hazija anza Chadema ondoeni visingizio vya kushindwa!
     
  13. M

    Mzee wa Posho Senior Member

    #13
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CCM oyeeeeeeeeeeee!
     
  14. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #14
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Cdm tupo imara bt kuna wasiwas cuf wakatuharibia poz
     
  15. D

    DONALD MGANGA Member

    #15
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mtihani kwa wana CCJ ndani ya CCM. Na wamekatazwa kwenda huko! Kazi ipo.
     
  16. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #16
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nawasi na CUF pale Igunga, najua Lipumba atatumia uzalendo wake wa eneo hilo.
     
  17. A

    Anold JF-Expert Member

    #17
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 1,008
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nafikiri sasa hivi John Komba kashatunga wimbo, naambiwa wataimba uleule uliozoeleka.... Mwenzeeetu, nduguyeetu anataka kuulaaaaaa,,,, aiiiiiiiiii igunga jimbo leeetu, linatuponyokaaaaaaa. Roosta, ndugu yeetuuu tutaadhirikaaaaaaa aiiiiiiiiiiiiiii, taifaaa, lachekelea, CHADEMA, NA CUF wanalitamani, kumbe tumefanya uzembe na siasa za uchwaraaaaaa, aiiiiiiiiiiiiiiiii.....
     
  18. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #18
    Aug 5, 2011
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />hizo zote ni dalili za kutoaminiana!siku hizi hata ccm kuna vibaraka wa upinzani.
     
Loading...