Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nec wakichakachua majina na kura arumeru tudai tume huru ya kabla 2014.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MASEKE TEE, Mar 18, 2012.

  1. M

    MASEKE TEE Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kiukweli wadau ccm bila mbeleko ya nec hawashindi chaguzi yoyote, nec wanavuruga majina ya wapiga kura especially vijana, wanahamisha majina ya wapiga kura hovyo na wanakubali ccm kuchezea daftari lao electronically kma walivyofanya igunga. Mytake huu ndio mtihani wa kwanza wa lubuva, wakinyima haki cdm iitishe maandamano yasiyo kikomo nchi nzima kudai tume huru kabla ya yote, mutaona ccm watakavyokuwa upinzani hata msoga.
     
  2. M

    MASEKE TEE Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ya ccm kununua kadi za wapiga kura tutayazibiti street, kama wananchi wanavyojichukulia sheria mikononi dhidi ya vibaka, akipewa fundisho ccm mmoja tu wataacha kama si kuogopa. Tumechoka nchi haiendelei wanatuongoza kwa hila. Aaaaaaaaaaaaaaah!!!
     
  3. Entrepreneur

    Entrepreneur JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 1,092
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa nini tungoje, madhara ndio tuchukue hatua?
    Kama mapungufu yanaonekana ilipaswa tuchukue hatua mapema sana?
    Kama 2010, walichakachua matokeo ya urais (kwa mujibu wa CDM) mbona wananchi hawakuchukua hatua?
    Tatizo kubwa ni wananchi wenyewe hawajui nguvu waliyo nayo. Au kama wanajua, basi ni wavivu wa kuchukua hatua
    View attachment 49593
     
  4. M

    MASEKE TEE Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  5. M

    MASEKE TEE Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekusoma mjasiliamali, ila mtikisiko waliioupata baada ya kuchakachua uchaguzi wa 2010, na kudandia mabadiliko ya katiba kwa shingo upande, wameshajua mwamko na mwitikio wa umma dhidi ya mabadiliko, tunapokwenda ni karibu sana watake wasitake. Hii ya nec kuteuliwa na mwenyekiti wa ccm ni zaidi uhuni. Tumechokaaaaa.
     
  6. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Je, wananchi na vyama vya upinzani wanadhibiti vipi suala la kuhamisha majina? Inabidi kuwa makini hapo.
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haya ndiyo yatakayosemwa baada ya uchaguzi wa Arumeru na kila chaguzi zozote zinapopita...ngoja tuone maana April 1 siyo mbali.
     
  8. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    I like this!
     
Loading...