Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEC CCM: Sitta In Lowassa and Rostam Out

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Quinine, Apr 16, 2011.

  1. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,535
    Likes Received: 2,534
    Trophy Points: 280
    NYOTA ya Waziri wa Ushirikiano wa Afrika Mashariki, Samuel Sitta, imeendelea kung’ara baada ya wabunge wa CCM kumchagua kwa kura 104 awawakilishe kwenye Halmashauri Kuu ya chama hicho (Nec).

    Katiba ya CCM inaruhusu wabunge wa chama hicho kuwachagua wajumbe 10 kuingia Nec kutoka miongoni mwao.

    Walioingia:
    Livingstone Lusinde(Mtera), Nimrod Mkono (Musoma Vijijini), Abbas Mtemvu (Temeke) , Hawa Ghasia. Wabunge wa Viti Maalumu, Angela Kairuki, Munde Tambwe na Faida Mohamed Bakari, Naibu Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa, Mahadhi Juma Maalim na Mbunge wa Kigoma Mjini, Peter Serukamba.

    Wabunge walioanguka
    Brigedia Jenerali Mstaafu, Hassan Ngwilizi (Mlalo), Murtaza Mangungu (Kilwa Kaskazini), Naibu Waziri wa Mawasiliano, Dk Athman Mfutakamba, , Dk Charles Tizeba (Buchosa), Christopher Ole Sendeka (Simanjiro).

    Wengine ni Waziri wa Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, Profesa Anna Tibaijuka, , Dk Faustine Ndungulile (Kigamboni), , Ahmed Salum Ali (Solwa), , Yahya Kassim Issa (Chwaka), Mwanahamisi Kassim Saidi (Viti Maalumu), Martha Mlata (Viti Maalumu) na Saidi Mussa Zubeir (Fuoni).

    Waliojitoa kabla ya kura kupigwa
    Dk Harrison Mwakyembe(kyela), Dk Hamis Kigwangallah (Nzega), Lediana Mg’ong’o (Viti Maalumu), Naibu Spika, Job Ndugai na Mbunge wa Uzini, Muhammed Seif Khatib.

    Katibu wa Kamati ya Wabunge wa CCM ni Jenister Mhagama
    Mwenyekiti wa kamati hiyo ya wabunge wa CCM ni Waziri Mkuu, Mizengo Pinda.
     
  2. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wewe Quinine mbona hao kina EL na RA mbona wanaonekana kwenye kichwa cha habari tu? kwanini kama wameanguka majina yao hayaonekani katika orodha ya walioanguka au waliojitoa?
     
  3. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,535
    Likes Received: 2,534
    Trophy Points: 280
    Ulitaka nisiwataje, nimewataja makusudi kwa sababu ni mahasimu wakubwa wa Six walitaka Six anyang'anywe kadi asiwemo Nec sasa imekuwa kinyume chake.
     
  4. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    lowassa na rostam ni wajumbe wa nec ulitaka wachaguliwe mara ya pili. inatkiwa wafukuzwe huko wapewe wengine.

    wengine wamepata kura ngapi.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    heading mbona hakina maana...EL na Rostam hawakugombea sasa unasemaje out...ushabiki mwingine bana
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Gamba namba Sita(NM), Huyu ni defending midfielder, kwenye ile first eleven ya CCM.
    Bila yeye attacking midfielder gamba namba nane (RA) halishwi, na playmaker (EL)gamba namba 9 hatoi pasi.
    Kuna winga wa kulia hatari sana, anapanda na kushuka na krosi zake goli, gamba namba saba (NK).

    Hii ndo timu nzima: Orodha ya Mafisadi (List of Shame)
     
  7. L

    Lilombe JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu Serukamba ni mfuasi wa EL na RA
     
  8. vena

    vena JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote lao moja hao...
    mie hata sioni cha ajabu hapo
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yaaani mnaaamini kabisa kwamba EL na RA hawamo?
    Tena kuto onekana kwao kwenye list ndo kuna wapa nguvu zaidi,.....
    Wana kiburi cha pesa hao,which will make them drive/take control of nec and ccm at large
     
Loading...