Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ndugu zetu waliouliwa na polisi arusha wakumbukwe kama mashujaa wa taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by meddie, Jan 11, 2011.

  1. meddie

    meddie JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Napenda kutoa mwito kwa wachadema na wapenda amani wote kwamba hawa ndugu zetu waliouliwa polisi, wakumbukwe na tuwaenzi kama mashujaa wapiganaji dhidi ya ufisadi na ugandamizaji wa demokrasia ya kweli nchini TZ. Kama si ufisadi na kugandamizwa kwa haki ya kuwa na katiba tunayoitaka na viongozi tunaowakata wasingekufa!! Naomba pia tukumbe pia familia zao na watoto wao kwa hali na mali. Amina
     
Loading...